Opin mót

OPIN MÓT SEM FÉLÖG HALDA 2018

Hér að neðan má sjá opin mót sem tilkynnt hafa verið til KSÍ.

Úr leik Fram og ÍBV í 5. flokki karla 2005

Sendið tölvupóst með upplýsingum um mót - Munið eftir tengli á vefsíðu viðkomandi móts.

Ábendingar frá mótanefnd KSÍ vegna opinna móta

 


Heiti móts og tengill á vefsíðu Leikstaður/Bæjarfélag Nafn félags/Mótshaldara
Leikdagar Flokkar sem leika á mótinu  
2018      
Njarðvíkurmót Reykjaneshöll, Keflavík Njarðvík  
13.janúar 6. flokkur karla    
Njarðvíkurmót Reykjaneshöll, Keflavík Njarðvík  
20.janúar 7. flokkur karla    
TM mót HK/Víkings Kórinn - Kópavogi HK/Víkingur
20.-21. janúar  5.-8. flokkur kvenna    
Njarðvíkurmót Reykjaneshöll, Keflavík Njarðvík  
27.janúar 5. flokkur karla    
Njarðvíkurmót Reykjaneshöll, Keflavík Njarðvík  
3.febrúar 6.-7. flokkur kvenna    
Njarðvíkurmót Reykjaneshöll, Keflavík Njarðvík  
10.febrúar 8. flokkur    
geoSilica mótið Reykjaneshöll, Keflavík Keflavík  
17.febrúar 5. - 8. flokkur kvenna    
Goðamót Þórs Boginn, Akureyri Þór Akureyri
23.-25. febrúar 5. flokkur kvenna    
Goðamót Þórs Boginn, Akureyri Þór Akureyri
9.-11. mars 6. flokkur karla    
Goðamót Þórs Boginn, Akureyri Þór Akureyri
16.-18. mars 5. flokkur    
Goðamót Þórs Boginn, Akureyri Þór Akureyri
6.-8. apríl 6. flokkur kvenna    
TM-mót Stjörnunnar Æfingasvæði Stjörnunnar Stjarnan  
21.apríl 7. flokkur karla    
TM-mót Stjörnunnar Æfingasvæði Stjörnunnar Stjarnan  
22.apríl 8. flokkur karla og kvenna    
TM-mót Stjörnunnar Æfingasvæði Stjörnunnar Stjarnan  
28.apríl 6. flokkur karla    
TM-mót Stjörnunnar Æfingasvæði Stjörnunnar Stjarnan  
29.apríl 6.-7. flokkur kvenna    
Cheerios mótið Víkin, Reykjavík Víkingur Reykjavík  
5.-6.maí  7.-8.flokk karla og kvenna    
VÍS-Mótið Laugardalnum Þróttur R.  
26.-27. maí 6., 7., og 8. flokkur karla og kvenna    
Lindex mótið JÁVERK-vellinum, Selfossi Selfoss  
7.júní 6. flokkur kvenna    
Norðurálsmótið Akranesi ÍA  
8.-10.júní 7. flokkur karla    
Set-Mótið JÁVERK-vellinum, Selfossi Selfoss  
9.-10. júní 6.fl karla yngra ár    
ÞS Mótið Fellavelli, Fljótsdalshéraði Höttur  
9.júní 6.,7. og 8. flokkur karla og kvenna    
TM-mótið  Vestmannaeyjar ÍBV  
13.-16. júní 5. flokkur kvenna    
Smábæjaleikarnir Blönduósi Hvöt  
16.-17. júní 5.,6.,7. og 8. flokkur karla og kvenna    
Greifamótið  Akureyri  KA  
23.-24. júní 7. flokkur kvenna    
Landsbankamót 2018 Sauðárkrókur Tindastóll
23.-24. júní 6. flokkur kvenna
N1-mót KA Akureyri KA  
4.-7. júlí  5. flokkur karla    
Símamótið Kópavogur Breiðablik  
12.-15. júlí 5., 6. og 7. flokkur kvenna  
Rey Cup 2018 Reykjavík Þróttur R.  
25.-29. júlí 3. og 4 flokkur karla og kvenna    
Pæjumótið Siglufjörður KF  
10.-11. ágúst 6.-7. flokkur kvenna    
ÓB-Mótið Selfoss Selfoss  
10.-12. ágúst 5. flokkur karla    
Extra-mót Fjölnis Fjölnisvöllur í Dalhúsum Fjölnir  
11.ágúst 6. flokkur karla og kvenna    
Arion banka mót Víkings Víkin, Reykjavík Víkingur Reykjavík
11.-12.ágúst 7.-8. flokkur kvenna og karla    
Nikulásarmótið Ólafsfjörður KF  
25.ágúst 6., 7. og 8. flokkur karla    
Weetosmótið 2018 Tungubökkum, Mosfellsbæ Afturelding
25.-26.ágúst 6. og 7. flokkur karla og kvenna    
Icelandic Glacial mótið Þorlákshafnarvelli Ægir  
1.-2. september 6. og 7. flokkur karla og kvenna    







Aðildarfélög




Aðildarfélög