Nýjustu úrslit

Meistaraflokkur

  Leikdagur Kl Mót Völlur Heimalið Gestir    
1 lau. 18. ágú 16:00 Pepsi-deild karla Hásteinsvöllur ÍBV Keflavík 1-0 Skoða leikskýrslu
2 lau. 18. ágú 14:00 Inkasso-deild karla Hertz völlurinn ÍR ÍA 0-2 Skoða leikskýrslu
3 lau. 18. ágú 14:00 Inkasso-deild karla JÁVERK-völlurinn Selfoss Haukar 5-0 Skoða leikskýrslu
4 lau. 18. ágú 16:00 Inkasso-deild karla Kórinn HK Þór 4-1 Skoða leikskýrslu
5 lau. 18. ágú 16:00 Inkasso-deild karla Grenivíkurvöllur Magni Leiknir R. 0-1 Skoða leikskýrslu
6 lau. 18. ágú 14:00 2. deild karla Eskjuvöllur Fjarðabyggð Afturelding 0-3 Skoða leikskýrslu
7 lau. 18. ágú 14:00 2. deild karla Vivaldivöllurinn Grótta Höttur 5-0 Skoða leikskýrslu
8 lau. 18. ágú 14:00 2. deild karla Olísvöllurinn Vestri Víðir 3-1 Skoða leikskýrslu
9 lau. 18. ágú 14:00 2. deild karla Vogabæjarvöllur Þróttur V. Leiknir F. 0-0 Skoða leikskýrslu
10 lau. 18. ágú 14:00 3. deild karla Ólafsfjarðarvöllur KF Vængir Júpiters 2-0 Skoða leikskýrslu
11 lau. 18. ágú 14:00 3. deild karla Samsung völlurinn KFG Dalvík/Reynir 0-0 Skoða leikskýrslu
12 lau. 18. ágú 14:00 3. deild karla Vopnafjarðarvöllur Einherji KH 2-1 Skoða leikskýrslu
13 lau. 18. ágú 14:00 3. deild karla Þorlákshafnarvöllur Ægir Sindri 2-0 Skoða leikskýrslu
14 lau. 18. ágú 16:00 3. deild karla KR-völlur KV Augnablik 2-3 Skoða leikskýrslu
15 lau. 18. ágú 14:00 Inkasso-deild kvenna Boginn Hamrarnir ÍR 2-3 Skoða leikskýrslu
16 lau. 18. ágú 14:00 Inkasso-deild kvenna Varmárvöllur Afturelding/Fram Fjölnir 2-1 Skoða leikskýrslu
17 lau. 18. ágú 16:00 2. deild kvenna Húsavíkurvöllur Völsungur Hvíti riddarinn 9-0 Skoða leikskýrslu
18 lau. 18. ágú 11:00 4. deild karla A riðill Helluvöllur KFR Stál-úlfur 9-1 Skoða leikskýrslu
19 lau. 18. ágú 14:00 4. deild karla C riðill Grindavíkurvöllur GG KFS 2-2 Skoða leikskýrslu
20 lau. 18. ágú 16:00 4. deild karla D riðill Ásvellir ÍH Kormákur/Hvöt 2-1 Skoða leikskýrslu
 
21 fös. 17. ágú 19:15 Mjólkurbikar kvenna Laugardalsvöllur Stjarnan Breiðablik 1-2 Skoða leikskýrslu
22 fös. 17. ágú 17:00 Pepsi-deild kvenna Þórsvöllur Þór/KA FH 9-1 Skoða leikskýrslu
23 fös. 17. ágú 17:00 Pepsi-deild kvenna Origo völlurinn Valur ÍBV 0-1 Skoða leikskýrslu
24 fös. 17. ágú 19:15 2. deild karla Sauðárkróksvöllur Tindastóll Kári 1-2 Skoða leikskýrslu
25 fös. 17. ágú 18:15 2. deild kvenna Vopnafjarðarvöllur Einherji Tindastóll 1-2 Skoða leikskýrslu
26 fös. 17. ágú 20:00 2. deild kvenna Bessastaðavöllur Álftanes Fjarðab/Höttur/Leiknir 3-0 Skoða leikskýrslu
27 fös. 17. ágú 19:00 4. deild karla A riðill Stykkishólmsvöllur Snæfell/UDN Berserkir 1-1 Skoða leikskýrslu
28 fös. 17. ágú 19:00 4. deild karla C riðill JÁVERK-völlurinn Árborg Álftanes 0-1 Skoða leikskýrslu
 
29 fim. 16. ágú 18:00 Mjólkurbikar karla Kópavogsvöllur Breiðablik Víkingur Ó. 2-2 Skoða leikskýrslu
30 fim. 16. ágú 18:00 Pepsi-deild kvenna JÁVERK-völlurinn Selfoss Grindavík 1-1 Skoða leikskýrslu
31 fim. 16. ágú 19:15 Inkasso-deild kvenna Akraneshöllin ÍA Keflavík 1-5 Skoða leikskýrslu
32 fim. 16. ágú 19:15 Inkasso-deild kvenna Floridana völlurinn Fylkir Haukar 4-0 Skoða leikskýrslu
33 fim. 16. ágú 19:00 4. deild karla A riðill Grýluvöllur Hamar Ýmir 1-2 Skoða leikskýrslu
34 fim. 16. ágú 20:30 4. deild karla B riðill Víkingsvöllur Mídas Úlfarnir 3-2 Skoða leikskýrslu
35 fim. 16. ágú 19:00 4. deild karla C riðill Kórinn - Gervigras Ísbjörninn Kóngarnir 1-1 Skoða leikskýrslu
36 fim. 16. ágú 19:00 4. deild karla C riðill Leiknisvöllur Afríka Álafoss 0-5 Skoða leikskýrslu
 
37 mið. 15. ágú 19:15 Mjólkurbikar karla Samsung völlurinn Stjarnan FH 2-0 Skoða leikskýrslu
38 mið. 15. ágú 19:00 4. deild karla B riðill Skallagrímsvöllur Skallagrímur Reynir S. 1-1 Skoða leikskýrslu
39 mið. 15. ágú 19:00 4. deild karla B riðill Fylkisvöllur Elliði Hvíti riddarinn 2-3 Skoða leikskýrslu
40 mið. 15. ágú 19:00 4. deild karla D riðill Framvöllur Kórdrengir Léttir 4-1 Skoða leikskýrslu
 
41 þri. 14. ágú 18:00 Inkasso-deild karla Eimskipsvöllurinn Þróttur R. Magni 5-3 Skoða leikskýrslu
42 þri. 14. ágú 18:00 Inkasso-deild karla Leiknisvöllur Leiknir R. HK 0-2 Skoða leikskýrslu
43 þri. 14. ágú 18:00 Inkasso-deild karla Þórsvöllur Þór ÍR 5-2 Skoða leikskýrslu
44 þri. 14. ágú 18:00 Inkasso-deild karla Norðurálsvöllurinn ÍA Fram 2-0 Skoða leikskýrslu
45 þri. 14. ágú 18:30 Inkasso-deild karla Ásvellir Haukar Njarðvík 1-2 Skoða leikskýrslu
46 þri. 14. ágú 18:00 Inkasso-deild kvenna Sindravellir Sindri Afturelding/Fram 2-1 Skoða leikskýrslu
47 þri. 14. ágú 17:30 2. deild kvenna Vilhjálmsvöllur Fjarðab/Höttur/Leiknir Augnablik 1-9 Skoða leikskýrslu
48 þri. 14. ágú 19:00 4. deild karla A riðill Kórinn - Gervigras Stál-úlfur Björninn 2-2 Skoða leikskýrslu

Fjöldi leikja: 48

Aðrir flokkar

  Leikdagur Kl Mót Völlur Heimalið Gestir    
1 lau. 18. ágú 14:00 2. flokkur karla B Húsavíkurvöllur Völsungur Valur/KH 0-1 Skoða leikskýrslu
2 lau. 18. ágú 15:00 2. flokkur karla B Þórsvöllur Þór Víkingur R. 1-0 Skoða leikskýrslu
3 lau. 18. ágú 17:00 2. flokkur karla B-lið B KA-völlur KA/Dalvík/Reyn/Magn 2 Víkingur R. 0-1 Skoða leikskýrslu
4 lau. 18. ágú 15:00 2. flokkur kvenna A Fylkisvöllur Fylkir Breiðablik/Augnablik 0-1 Skoða leikskýrslu
5 lau. 18. ágú 14:00 3. flokkur karla bikar SV Norðurálsvöllurinn ÍA/Skallagrímur HK 0-3 Skoða leikskýrslu
6 lau. 18. ágú 18:00 3. flokkur karla C2 Sindravellir Höttur/Huginn/Sindri Þróttur R. 4-0 Skoða leikskýrslu
7 lau. 18. ágú 15:00 3. flokkur kvenna B1 KA-völlur KA Þróttur R. 2-0 Skoða leikskýrslu
8 lau. 18. ágú 13:00 3. flokkur kvenna B-lið KA-völlur KA FH 4-0 Skoða leikskýrslu
9 lau. 18. ágú 13:00 4. flokkur karla A-lið A Valsvöllur Valur Haukar 0-7  
10 lau. 18. ágú 14:30 4. flokkur karla B-lið A Valsvöllur Valur Haukar 0-14  
11 lau. 18. ágú 16:00 4. flokkur karla C-lið A Valsvöllur Valur Haukar 2-6  
12 lau. 18. ágú 14:00 4. flokkur karla A-lið B Framvöllur - Úlfarsárdal Fram Þór 4-1 Skoða leikskýrslu
13 lau. 18. ágú 15:30 4. flokkur karla B-lið B Framvöllur - Úlfarsárdal Fram Þór 5-1  
14 lau. 18. ágú 15:00 4. flokkur karla 7 Sindravellir Sindri Grótta 9-0 Skoða leikskýrslu
15 lau. 18. ágú 14:00 4. flokkur kvenna A-lið A Kópavogsvöllur Breiðablik 2 Þór 1-1  
16 lau. 18. ágú 12:00 4. flokkur kvenna A-lið B Norðurálsvöllurinn ÍA/Skallagrímur ÍBV 2-2  
17 lau. 18. ágú 13:00 5. flokkur karla C-lið B Vestmannaeyjavöllur ÍBV Keflavík 1-6 Skoða leikskýrslu
18 lau. 18. ágú 13:00 5. flokkur karla A-lið B Vestmannaeyjavöllur ÍBV Keflavík 4-0 Skoða leikskýrslu
19 lau. 18. ágú 13:50 5. flokkur karla B-lið B Vestmannaeyjavöllur ÍBV Keflavík 1-1 Skoða leikskýrslu
20 lau. 18. ágú 13:50 5. flokkur karla D-lið B Vestmannaeyjavöllur ÍBV Keflavík 3-6 Skoða leikskýrslu
 
21 fös. 17. ágú 17:00 2. flokkur karla A Norðurálsvöllurinn ÍA/Kári/Skallag Fjölnir/Vængir 4-1 Skoða leikskýrslu
22 fös. 17. ágú 17:00 2. flokkur karla A KR-völlur KR/KV Breiðablik 2-1 Skoða leikskýrslu
23 fös. 17. ágú 17:00 2. flokkur karla B Kaplakrikavöllur FH Þróttur/SR 2-0 Skoða leikskýrslu
24 fös. 17. ágú 18:30 2. flokkur karla B Kórinn - Grasvöllur HK/Ýmir Afturelding/Hvíti/Víkó 1-1 Skoða leikskýrslu
25 fös. 17. ágú 19:00 2. flokkur karla B-lið A Norðurálsvöllurinn ÍA/Kári/Skallag Fjölnir/Vængir 7-1 Skoða leikskýrslu
26 fös. 17. ágú 19:00 2. flokkur karla B-lið A KR-völlur KR/KV Breiðablik 2-1 Skoða leikskýrslu
27 fös. 17. ágú 13:00 4. flokkur karla A-lið A Norðurálsvöllurinn ÍA FH 2-1 Skoða leikskýrslu
28 fös. 17. ágú 14:20 4. flokkur karla B-lið A Norðurálsvöllurinn ÍA FH 8-1 Skoða leikskýrslu
29 fös. 17. ágú 15:40 4. flokkur karla C-lið A Norðurálsvöllurinn ÍA FH 5-2 Skoða leikskýrslu
30 fös. 17. ágú 14:00 4. flokkur karla C-lið C Ásvellir Haukar 2 Breiðablik 4 6-0 Skoða leikskýrslu
31 fös. 17. ágú 13:00 4. flokkur kvenna A-lið B KA-völlur KA Grótta/KR 5-2 Skoða leikskýrslu
32 fös. 17. ágú 14:30 4. flokkur kvenna B-lið B KA-völlur KA Grótta/KR 1-2  
33 fös. 17. ágú 17:00 4. flokkur kvenna A-lið B Vestmannaeyjavöllur ÍBV ÍA/Skallagrímur 5-2  
34 fös. 17. ágú 18:00 4. flokkur kvenna A-lið C Hertz völlurinn Breiðholt Grindavík 1-15 Skoða leikskýrslu
35 fös. 17. ágú 15:00 5. flokkur karla C-lið A Kórinn - Gervigras HK Fylkir 0-2  
36 fös. 17. ágú 15:00 5. flokkur karla A-lið A Kórinn - Gervigras HK Fylkir 3-0  
37 fös. 17. ágú 15:50 5. flokkur karla D-lið A Kórinn - Gervigras HK Fylkir 2-3  
38 fös. 17. ágú 15:50 5. flokkur karla B-lið A Kórinn - Gervigras HK Fylkir 0-4  
39 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Breiðablik 0-2 Skoða leikskýrslu
40 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Breiðablik 0-1  
41 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið A Kaplakrikavöllur FH Fram 2-1  
42 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið A Kaplakrikavöllur FH Fram 0-2  
43 fös. 17. ágú 16:50 5. flokkur karla D-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Breiðablik 2-7 Skoða leikskýrslu
44 fös. 17. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Breiðablik 0-4  
45 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Breiðablik 2 1-1  
46 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Breiðablik 2 7-1  
47 fös. 17. ágú 16:50 5. flokkur karla D-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Breiðablik 2 2-0  
48 fös. 17. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Breiðablik 2 4-2  
49 fös. 17. ágú 17:00 5. flokkur karla C-lið B Kórinn - Grasvöllur HK 2 Haukar 1-6  
50 fös. 17. ágú 17:00 5. flokkur karla A-lið B Kórinn - Gervigras HK 2 Haukar 3-2  
51 fös. 17. ágú 17:50 5. flokkur karla B-lið B Kórinn - Grasvöllur HK 2 Haukar 2-3  
52 fös. 17. ágú 17:50 5. flokkur karla D-lið B Kórinn - Grasvöllur HK 2 Haukar 0-0  
53 fös. 17. ágú 12:30 5. flokkur karla C-lið C Kórinn - Gervigras HK 3 Breiðablik 3 1-1  
54 fös. 17. ágú 12:30 5. flokkur karla D-lið C Kórinn - Gervigras HK 3 Breiðablik 3 3-3  
55 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið C Fylkisvöllur Fylkir 2 Afturelding 2 8-0  
56 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið C Grýluvöllur Ægir/Hamar Álftanes 2-3  
57 fös. 17. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið C Grýluvöllur Ægir/Hamar Álftanes 4-2  
58 fös. 17. ágú 17:40 5. flokkur karla C-lið C Víkingsvöllur Víkingur R. 2 Keflavík 2 1-4  
59 fös. 17. ágú 17:40 5. flokkur karla B-lið C Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir 2 KFR 2-0  
60 fös. 17. ágú 17:40 5. flokkur karla D-lið C Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir 2 FH 2 0-0  
61 fös. 17. ágú 18:30 5. flokkur karla C-lið C Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir 2 FH 2 2-0  
62 fös. 17. ágú 18:30 5. flokkur karla D-lið C Víkingsvöllur Víkingur R. 2 Keflavík 2 5-0  
63 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur karla D-lið D Ásvellir Haukar 2 Fram 3 3-2 Skoða leikskýrslu
64 fös. 17. ágú 17:40 5. flokkur karla D-lið D Kórinn - Gervigras HK 4 KR 2 3-0  
65 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið E Þórsvöllur Þór KA 2 3-2 Skoða leikskýrslu
66 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið E1 Þórsvöllur Þór KA 2 3-1 Skoða leikskýrslu
67 fös. 17. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið E Þórsvöllur Þór KA 2 6-1 Skoða leikskýrslu
68 fös. 17. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið E Grenivíkurvöllur Magni KA 0-6 Skoða leikskýrslu
69 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið E2 Sindravellir Sindri Völsungur 2-1 Skoða leikskýrslu
70 fös. 17. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið E2 Þórsvöllur Þór 2 KA 3 0-7 Skoða leikskýrslu
71 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Valsvöllur Valur Fylkir 7-0  
72 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur kvenna C-lið A Valsvöllur Valur Fylkir 3-0  
73 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur kvenna C-lið A Kaplakrikavöllur FH Breiðablik 2 0-0  
74 fös. 17. ágú 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Kaplakrikavöllur FH Breiðablik 2 1-2  
75 fös. 17. ágú 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Vivaldivöllurinn Grótta Víkingur R. 1-2 Skoða leikskýrslu
76 fös. 17. ágú 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Valsvöllur Valur Fylkir 4-0  
77 fös. 17. ágú 16:50 5. flokkur kvenna D-lið A Kaplakrikavöllur FH Breiðablik 2 1-0  
78 fös. 17. ágú 15:00 5. flokkur kvenna C-lið B Smárinn Breiðablik 3 Þróttur R. 1-0 Skoða leikskýrslu
79 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið B Ásvellir Haukar HK 3-1  
80 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið B Hertz völlurinn ÍR RKV 2-2  
81 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur kvenna C-lið B Hertz völlurinn ÍR RKV 5-1  
82 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur kvenna C-lið B Ásvellir Haukar HK 3-4  
83 fös. 17. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið B Norðurálsvöllurinn ÍA KFR 6-0  
84 fös. 17. ágú 16:50 5. flokkur kvenna B-lið B Ásvellir Haukar HK 1-1  
 
85 fim. 16. ágú 19:00 3. flokkur karla C-lið Valhúsavöllur Grótta Fjölnir 3-8 Skoða leikskýrslu
86 fim. 16. ágú 17:30 3. flokkur kvenna A Fjölnisvöllur Fjölnir Fylkir 8-0 Skoða leikskýrslu
87 fim. 16. ágú 18:00 3. flokkur kvenna B1 KA-völlur KA Þór 5-0 Skoða leikskýrslu
88 fim. 16. ágú 18:00 3. flokkur kvenna B1 Þróttarvöllur Þróttur R. ÍA/Skallagrímur 2-0 Skoða leikskýrslu
89 fim. 16. ágú 18:00 3. flokkur kvenna B2 Sindravellir ÍBV Austurland 4-1  
90 fim. 16. ágú 16:00 4. flokkur karla A-lið A Samsung völlurinn Stjarnan Víkingur R. 8-3 Skoða leikskýrslu
91 fim. 16. ágú 16:00 4. flokkur karla A-lið A KR-völlur KR Fylkir 0-1 Skoða leikskýrslu
92 fim. 16. ágú 17:30 4. flokkur karla B-lið A KR-völlur KR Fylkir 2-8 Skoða leikskýrslu
93 fim. 16. ágú 19:00 4. flokkur karla C-lið A Samsung völlurinn Stjarnan Víkingur R. 3-5 Skoða leikskýrslu
94 fim. 16. ágú 19:00 4. flokkur karla C-lið A KR-völlur KR Fylkir 1-6 Skoða leikskýrslu
95 fim. 16. ágú 13:00 4. flokkur karla B-lið B Smárinn Breiðablik 2 Fjölnir 2 1-1  
96 fim. 16. ágú 16:00 4. flokkur karla A-lið B Iðavellir Keflavík Afturelding 7-0 Skoða leikskýrslu
97 fim. 16. ágú 16:00 4. flokkur karla A-lið B Kórinn - Gervigras HK ÍBV 7-0  
98 fim. 16. ágú 16:00 4. flokkur karla A-lið B Njarðtaksvöllurinn Njarðvík Leiknir R. 3-1 Skoða leikskýrslu
99 fim. 16. ágú 17:30 4. flokkur karla B-lið B Iðavellir Keflavík Afturelding 4-3 Skoða leikskýrslu
100 fim. 16. ágú 19:00 4. flokkur karla C-lið B Iðavellir Keflavík Afturelding 9-0 Skoða leikskýrslu
101 fim. 16. ágú 17:00 4. flokkur karla A-lið C Olísvöllurinn Vestri Grindavík 1-1 Skoða leikskýrslu
102 fim. 16. ágú 11:00 4. flokkur kvenna A-lið C Olísvöllurinn Vestri HK 0-3  
103 fim. 16. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið B Norðurálsvöllurinn ÍA ÍR 0-3 Skoða leikskýrslu
104 fim. 16. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið B Norðurálsvöllurinn ÍA ÍR 3-2 Skoða leikskýrslu
105 fim. 16. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið B Vivaldivöllurinn Grótta Leiknir R. 3-2 Skoða leikskýrslu
106 fim. 16. ágú 16:50 5. flokkur karla D-lið B Norðurálsvöllurinn ÍA ÍR 5-1 Skoða leikskýrslu
107 fim. 16. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið B Norðurálsvöllurinn ÍA ÍR 3-0 Skoða leikskýrslu
108 fim. 16. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið B Vivaldivöllurinn Grótta Leiknir R. 5-1 Skoða leikskýrslu
109 fim. 16. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Framvöllur - Úlfarsárdal Fram Breiðablik 0-4  
110 fim. 16. ágú 16:50 5. flokkur kvenna C-lið A Framvöllur - Úlfarsárdal Fram Breiðablik 0-0  
111 fim. 16. ágú 13:00 5. flokkur kvenna A-lið F Norðfjarðarvöllur Einherji Fjarðabyggð/Leiknir 1-3 Skoða leikskýrslu
112 fim. 16. ágú 13:00 5. flokkur kvenna A-lið F Norðfjarðarvöllur Sindri/Neisti Höttur 0-4 Skoða leikskýrslu
113 fim. 16. ágú 14:40 5. flokkur kvenna A-lið F Norðfjarðarvöllur Fjarðabyggð/Leiknir Höttur 2-2 Skoða leikskýrslu
114 fim. 16. ágú 14:40 5. flokkur kvenna A-lið F Norðfjarðarvöllur Einherji Sindri/Neisti 1-0 Skoða leikskýrslu
115 fim. 16. ágú 16:20 5. flokkur kvenna A-lið F Norðfjarðarvöllur Höttur Einherji 6-0 Skoða leikskýrslu
116 fim. 16. ágú 16:20 5. flokkur kvenna A-lið F Norðfjarðarvöllur Sindri/Neisti Fjarðabyggð/Leiknir 0-1 Skoða leikskýrslu
117 fim. 16. ágú 13:00 Hnátumót - A-lið Ú NL/AL Þórsvöllur Sindri Þór 1-6 Skoða leikskýrslu
118 fim. 16. ágú 13:00 Hnátumót - A-lið Ú NL/AL Þórsvöllur KA KA 2 5-2 Skoða leikskýrslu
119 fim. 16. ágú 13:50 Hnátumót - A-lið Ú NL/AL Þórsvöllur KA 2 Sindri 5-2 Skoða leikskýrslu
120 fim. 16. ágú 13:50 Hnátumót - A-lið Ú NL/AL Þórsvöllur Fjarðabyggð/Leiknir KA 0-4 Skoða leikskýrslu
121 fim. 16. ágú 14:40 Hnátumót - A-lið Ú NL/AL Þórsvöllur Sindri KA 1-5 Skoða leikskýrslu
122 fim. 16. ágú 14:40 Hnátumót - A-lið Ú NL/AL Þórsvöllur Þór Fjarðabyggð/Leiknir 6-0 Skoða leikskýrslu
123 fim. 16. ágú 15:30 Hnátumót - A-lið Ú NL/AL Þórsvöllur KA Þór 1-2 Skoða leikskýrslu
124 fim. 16. ágú 15:30 Hnátumót - A-lið Ú NL/AL Þórsvöllur KA 2 Fjarðabyggð/Leiknir 8-0 Skoða leikskýrslu
125 fim. 16. ágú 16:20 Hnátumót - A-lið Ú NL/AL Þórsvöllur Fjarðabyggð/Leiknir Sindri 1-2 Skoða leikskýrslu
126 fim. 16. ágú 16:20 Hnátumót - A-lið Ú NL/AL Þórsvöllur Þór KA 2 3-5 Skoða leikskýrslu
 
127 mið. 15. ágú 19:00 2. flokkur karla C SS-völlurinn Selfoss/HÆÁK Njarðvík 6-2 Skoða leikskýrslu
128 mið. 15. ágú 18:30 2. flokkur kvenna bikar Þórsvöllur Þór/KA/Hamrarnir Þróttur R. 5-0 Skoða leikskýrslu
129 mið. 15. ágú 19:00 2. flokkur kvenna A Valsvöllur Valur Stjarnan 3-6 Skoða leikskýrslu
130 mið. 15. ágú 19:00 2. flokkur kvenna A Norðurálsvöllurinn ÍA HK/Víkingur 1-4 Skoða leikskýrslu
131 mið. 15. ágú 19:30 2. flokkur kvenna B Vivaldivöllurinn Grótta/KR Tindastóll 1-1 Skoða leikskýrslu
132 mið. 15. ágú 15:00 3. flokkur karla A KA-völlur KA Breiðablik 0-1 Skoða leikskýrslu
133 mið. 15. ágú 17:30 3. flokkur karla A Norðurálsvöllurinn ÍA/Skallagrímur Fram 3-0 Skoða leikskýrslu
134 mið. 15. ágú 17:30 3. flokkur karla B Reykjavellir Keflavík Afturelding 2-3 Skoða leikskýrslu
135 mið. 15. ágú 17:30 3. flokkur karla B Fylkisvöllur Fylkir KR 1-1 Skoða leikskýrslu
136 mið. 15. ágú 17:30 3. flokkur karla B Víkingsvöllur Víkingur R. Breiðablik 2 4-0 Skoða leikskýrslu
137 mið. 15. ágú 18:00 3. flokkur karla C1 Nesfisk-völlurinn Reynir/Víðir Leiknir R. 0-8 Skoða leikskýrslu
138 mið. 15. ágú 18:00 3. flokkur karla C2 Þórsvöllur Þór Fjarðab/Leiknir/Einherji 6-1 Skoða leikskýrslu
139 mið. 15. ágú 16:45 3. flokkur karla B-lið A KA-völlur KA Breiðablik 0-2 Skoða leikskýrslu
140 mið. 15. ágú 19:15 3. flokkur karla B-lið A Norðurálsvöllurinn ÍA/Skallagrímur Fram 1-0 Skoða leikskýrslu
141 mið. 15. ágú 19:15 3. flokkur karla B-lið B Kórinn - Grasvöllur HK Fjölnir 2 1-3 Skoða leikskýrslu
142 mið. 15. ágú 19:15 3. flokkur karla B-lið B Víkingsvöllur Víkingur R. Breiðablik 2 0-5 Skoða leikskýrslu
143 mið. 15. ágú 19:15 3. flokkur karla B-lið B Reykjavellir Keflavík Afturelding 5-1 Skoða leikskýrslu
144 mið. 15. ágú 19:15 3. flokkur karla B-lið B Fylkisvöllur Fylkir KR 2-2 Skoða leikskýrslu
145 mið. 15. ágú 18:30 3. flokkur karla C-lið KA-völlur KA Breiðablik 2 5-1 Skoða leikskýrslu
146 mið. 15. ágú 18:00 3. flokkur kvenna A Smárinn Breiðablik/Augnablik HK/Víkingur 2 2-3 Skoða leikskýrslu
147 mið. 15. ágú 10:30 3. flokkur kvenna B2 Sindravellir Austurland ÍBV 0-3 Skoða leikskýrslu
148 mið. 15. ágú 18:00 3. flokkur kvenna B2 KR-völlur Grótta/KR RKV 11-1 Skoða leikskýrslu
149 mið. 15. ágú 14:00 4. flokkur karla A-lið B Fagrilundur Breiðablik 2 ÍR 2-5 Skoða leikskýrslu
150 mið. 15. ágú 15:00 4. flokkur karla A-lið B Vestmannaeyjavöllur ÍBV Fram 1-7 Skoða leikskýrslu
151 mið. 15. ágú 15:20 4. flokkur karla B-lið B Fagrilundur Breiðablik 3 Stjarnan 2 1-4 Skoða leikskýrslu
152 mið. 15. ágú 15:30 4. flokkur karla C-lið B Fagrilundur Breiðablik 2 ÍR 5-11 Skoða leikskýrslu
153 mið. 15. ágú 17:00 4. flokkur karla 7 Njarðtaksvöllurinn Njarðvík Leiknir R. 1-3 Skoða leikskýrslu
154 mið. 15. ágú 16:00 4. flokkur kvenna A-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Breiðablik 0-1  
155 mið. 15. ágú 17:30 4. flokkur kvenna B-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Breiðablik 1-2  
156 mið. 15. ágú 17:00 4. flokkur kvenna B-lið B Iðavellir RKV Haukar 2-2 Skoða leikskýrslu
157 mið. 15. ágú 13:00 4. flokkur kvenna A-lið C Olísvöllurinn Vestri Álftanes 0-3 Skoða leikskýrslu
158 mið. 15. ágú 12:00 5. flokkur karla C-lið B Smárinn Breiðablik 2 ÍBV 3-0 Skoða leikskýrslu
159 mið. 15. ágú 12:00 5. flokkur karla A-lið B Smárinn Breiðablik 2 ÍBV 4-3 Skoða leikskýrslu
160 mið. 15. ágú 12:50 5. flokkur karla B-lið B Smárinn Breiðablik 2 ÍBV 3-2 Skoða leikskýrslu
161 mið. 15. ágú 12:50 5. flokkur karla D-lið B Smárinn Breiðablik 2 ÍBV 6-2 Skoða leikskýrslu
162 mið. 15. ágú 18:15 5. flokkur kvenna B-lið E Ólafsfjarðarvöllur KF Tindastóll 2-1  
163 mið. 15. ágú 20:00 Eldri flokkur karla 40 Þróttarvöllur Þróttur R. Léttir 2-1 Skoða leikskýrslu
164 mið. 15. ágú 20:00 Eldri flokkur karla 40 Smárinn Breiðablik/Augnablik Grótta 3-4 Skoða leikskýrslu
165 mið. 15. ágú 12:30 Pollamót - A-lið Ú SV 2 Leiknisvöllur Grindavík Selfoss 8-2 Skoða leikskýrslu
166 mið. 15. ágú 12:30 Pollamót - A-lið Ú SV 2 Leiknisvöllur Þróttur R. 3 Þróttur R. 2-2 Skoða leikskýrslu
167 mið. 15. ágú 12:30 Pollamót - A-lið Ú SV 1 Leiknisvöllur Grótta Skallagrímur 13-2 Skoða leikskýrslu
168 mið. 15. ágú 12:30 Pollamót - A-lið Ú SV 1 Leiknisvöllur Leiknir R. KFR 12-0 Skoða leikskýrslu
169 mið. 15. ágú 13:20 Pollamót - A-lið Ú SV 2 Leiknisvöllur Þróttur R. 3 Grindavík 1-9 Skoða leikskýrslu
170 mið. 15. ágú 13:20 Pollamót - A-lið Ú SV 1 Leiknisvöllur KFR Skallagrímur 5-4 Skoða leikskýrslu
171 mið. 15. ágú 13:20 Pollamót - A-lið Ú SV 1 Leiknisvöllur Leiknir R. Grótta 12-1 Skoða leikskýrslu
172 mið. 15. ágú 13:20 Pollamót - A-lið Ú SV 2 Leiknisvöllur Þróttur R. Selfoss 7-1 Skoða leikskýrslu
173 mið. 15. ágú 14:10 Pollamót - A-lið Ú SV 2 Leiknisvöllur Grindavík Þróttur R. 6-2 Skoða leikskýrslu
174 mið. 15. ágú 14:10 Pollamót - A-lið Ú SV 1 Leiknisvöllur Skallagrímur Leiknir R. 0-12 Skoða leikskýrslu
175 mið. 15. ágú 14:10 Pollamót - A-lið Ú SV 2 Leiknisvöllur Selfoss Þróttur R. 3 2-4 Skoða leikskýrslu
176 mið. 15. ágú 14:10 Pollamót - A-lið Ú SV 1 Leiknisvöllur Grótta KFR 11-3 Skoða leikskýrslu
177 mið. 15. ágú 15:00 Pollamót - A-lið Ú SV 3 Leiknisvöllur Selfoss Skallagrímur 6-3  
178 mið. 15. ágú 15:00 Pollamót - A-lið Ú SV 3 Leiknisvöllur Þróttur R. 3 KFR 5-3  
179 mið. 15. ágú 15:50 Pollamót - A-lið Ú SV 3 Leiknisvöllur Þróttur R. Grótta 3-6  
180 mið. 15. ágú 15:50 Pollamót - A-lið Ú SV 3 Leiknisvöllur Leiknir R. Grindavík 5-2  
181 mið. 15. ágú 12:55 Pollamót - B-lið Ú SV 1 Leiknisvöllur Leiknir R. Keflavík 2 4-3  
182 mið. 15. ágú 12:55 Pollamót - B-lið Ú SV 2 Leiknisvöllur Þróttur R. 3 Njarðvík 3-4  
183 mið. 15. ágú 12:55 Pollamót - B-lið Ú SV 1 Leiknisvöllur Grótta Selfoss 2 4-3  
184 mið. 15. ágú 12:55 Pollamót - B-lið Ú SV 2 Leiknisvöllur Grindavík Selfoss 3-4  
185 mið. 15. ágú 13:45 Pollamót - B-lið Ú SV 1 Leiknisvöllur Leiknir R. Grótta 6-5  
186 mið. 15. ágú 13:45 Pollamót - B-lið Ú SV 1 Leiknisvöllur Keflavík 2 Selfoss 2 6-3  
187 mið. 15. ágú 13:45 Pollamót - B-lið Ú SV 2 Leiknisvöllur Þróttur R. 3 Grindavík 7-2  
188 mið. 15. ágú 13:45 Pollamót - B-lið Ú SV 2 Leiknisvöllur Njarðvík Selfoss 8-2  
189 mið. 15. ágú 14:35 Pollamót - B-lið Ú SV 2 Leiknisvöllur Grindavík Njarðvík 1-5  
190 mið. 15. ágú 14:35 Pollamót - B-lið Ú SV 1 Leiknisvöllur Grótta Keflavík 2 4-3  
191 mið. 15. ágú 14:35 Pollamót - B-lið Ú SV 2 Leiknisvöllur Selfoss Þróttur R. 3 4-2  
192 mið. 15. ágú 14:35 Pollamót - B-lið Ú SV 1 Leiknisvöllur Selfoss 2 Leiknir R. 1-14  
193 mið. 15. ágú 15:25 Pollamót - B-lið Ú SV 3 Leiknisvöllur Selfoss 2 Þróttur R. 3-5 Skoða leikskýrslu
194 mið. 15. ágú 15:25 Pollamót - B-lið Ú SV 3 Leiknisvöllur Keflavík Grindavík 2-6 Skoða leikskýrslu
195 mið. 15. ágú 16:15 Pollamót - B-lið Ú SV 3 Leiknisvöllur Leiknir R. Njarðvík 6-2 Skoða leikskýrslu
196 mið. 15. ágú 16:15 Pollamót - B-lið Ú SV 3 Leiknisvöllur Grótta Selfoss 7-2 Skoða leikskýrslu
 
197 þri. 14. ágú 18:00 2. flokkur karla bikar Víkingsvöllur Víkingur R. Fjölnir/Vængir 2-3 Skoða leikskýrslu
198 þri. 14. ágú 19:00 2. flokkur karla A Samsung völlurinn Stjarnan/KFG Fylkir/Elliði 0-1 Skoða leikskýrslu
199 þri. 14. ágú 17:30 2. flokkur karla C Smárinn Breiðablik 2 ÍBV/KFS 2-3 Skoða leikskýrslu
200 þri. 14. ágú 18:00 3. flokkur karla C-lið Valsvöllur Valur/KH FH 3-0 Skoða leikskýrslu
201 þri. 14. ágú 14:00 4. flokkur karla A-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir KA 5-0 Skoða leikskýrslu
202 þri. 14. ágú 14:00 4. flokkur karla A-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Breiðablik 1-3 Skoða leikskýrslu
203 þri. 14. ágú 15:30 4. flokkur karla B-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Breiðablik 0-4 Skoða leikskýrslu
204 þri. 14. ágú 15:30 4. flokkur karla B-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir KA 5-2 Skoða leikskýrslu
205 þri. 14. ágú 17:00 4. flokkur karla C-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir KA 4-3 Skoða leikskýrslu
206 þri. 14. ágú 17:00 4. flokkur karla C-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Breiðablik 0-3 Skoða leikskýrslu
207 þri. 14. ágú 14:00 4. flokkur karla C-lið C Framvöllur Fram 3 Valur 2 1-6  
208 þri. 14. ágú 15:00 4. flokkur kvenna A-lið B Þróttarvöllur Þróttur R. KA 1-10 Skoða leikskýrslu
209 þri. 14. ágú 17:00 4. flokkur kvenna B-lið B Kaplakrikavöllur FH 2 Fjölnir 3-0 Skoða leikskýrslu
210 þri. 14. ágú 17:00 4. flokkur kvenna A-lið C Iðavellir RKV Fram/Afturelding 2-0 Skoða leikskýrslu
211 þri. 14. ágú 16:00 4. flokkur kvenna A-lið E Norðfjarðarvöllur Fjarðab/Höttur/Leiknir Þór 2 5-1 Skoða leikskýrslu
212 þri. 14. ágú 14:00 5. flokkur karla A-lið B Iðavellir Keflavík HK 2 7-4 Skoða leikskýrslu
213 þri. 14. ágú 14:00 5. flokkur karla C-lið B Iðavellir Keflavík HK 2 6-1 Skoða leikskýrslu
214 þri. 14. ágú 14:50 5. flokkur karla B-lið B Iðavellir Keflavík HK 2 4-1 Skoða leikskýrslu
215 þri. 14. ágú 14:50 5. flokkur karla D-lið B Iðavellir Keflavík HK 2 3-1 Skoða leikskýrslu
216 þri. 14. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið C Kaplakrikavöllur FH 2 Fylkir 2 1-5  
217 þri. 14. ágú 16:50 5. flokkur karla D-lið C Kaplakrikavöllur FH 2 Fylkir 2 6-2  
218 þri. 14. ágú 16:00 5. flokkur kvenna C-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Valur Skoða leikskýrslu
219 þri. 14. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Valur Skoða leikskýrslu
220 þri. 14. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A KR-völlur KR Fram 4-0 Skoða leikskýrslu
221 þri. 14. ágú 16:50 5. flokkur kvenna C-lið A KR-völlur KR Fram 1-1 Skoða leikskýrslu
222 þri. 14. ágú 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Valur 2-3 Skoða leikskýrslu
223 þri. 14. ágú 16:50 5. flokkur kvenna D-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Valur Skoða leikskýrslu
224 þri. 14. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið B Norðurálsvöllurinn ÍA Álftanes 6-0 Skoða leikskýrslu
225 þri. 14. ágú 20:00 Eldri flokkur karla 30 Valsvöllur Valur/KH Þróttur R. 8-3 Skoða leikskýrslu
226 þri. 14. ágú 15:00 Pollamót - C-lið Ú SV 1 Njarðtaksvöllurinn Haukar Keflavík 3 4-2 Skoða leikskýrslu
227 þri. 14. ágú 15:00 Pollamót - C-lið Ú SV 2 Njarðtaksvöllurinn Selfoss Haukar 2 6-0 Skoða leikskýrslu
228 þri. 14. ágú 15:00 Pollamót - C-lið Ú SV 1 Njarðtaksvöllurinn ÍBV KFR 6-1 Skoða leikskýrslu
229 þri. 14. ágú 15:00 Pollamót - C-lið Ú SV 2 Njarðtaksvöllurinn Njarðvík Grindavík 5-2 Skoða leikskýrslu
230 þri. 14. ágú 15:50 Pollamót - C-lið Ú SV 1 Njarðtaksvöllurinn Keflavík 3 KFR 4-0 Skoða leikskýrslu
231 þri. 14. ágú 15:50 Pollamót - C-lið Ú SV 2 Njarðtaksvöllurinn Selfoss Njarðvík 2-4 Skoða leikskýrslu
232 þri. 14. ágú 15:50 Pollamót - C-lið Ú SV 1 Njarðtaksvöllurinn Haukar ÍBV 4-3 Skoða leikskýrslu
233 þri. 14. ágú 15:50 Pollamót - C-lið Ú SV 2 Njarðtaksvöllurinn Haukar 2 Grindavík 5-3 Skoða leikskýrslu
234 þri. 14. ágú 16:40 Pollamót - C-lið Ú SV 2 Njarðtaksvöllurinn Grindavík Selfoss 2-7 Skoða leikskýrslu
235 þri. 14. ágú 16:40 Pollamót - C-lið Ú SV 1 Njarðtaksvöllurinn KFR Haukar 2-11 Skoða leikskýrslu
236 þri. 14. ágú 16:40 Pollamót - C-lið Ú SV 1 Njarðtaksvöllurinn ÍBV Keflavík 3 0-4 Skoða leikskýrslu
237 þri. 14. ágú 16:40 Pollamót - C-lið Ú SV 2 Njarðtaksvöllurinn Njarðvík Haukar 2 5-2 Skoða leikskýrslu
238 þri. 14. ágú 17:30 Pollamót - C-lið Ú SV 3 Njarðtaksvöllurinn ÍBV Haukar 0-4  
239 þri. 14. ágú 17:30 Pollamót - C-lið Ú SV 3 Njarðtaksvöllurinn KFR Grindavík 3-5  
240 þri. 14. ágú 18:20 Pollamót - C-lið Ú SV 3 Njarðtaksvöllurinn Haukar Njarðvík 2-4  
241 þri. 14. ágú 18:20 Pollamót - C-lið Ú SV 3 Njarðtaksvöllurinn Keflavík 3 Selfoss 1-4  
242 þri. 14. ágú 15:25 Pollamót - D-lið Ú SV 2 Njarðtaksvöllurinn Selfoss Leiknir R. 0-4 Skoða leikskýrslu
243 þri. 14. ágú 15:25 Pollamót - D-lið Ú SV 1 Njarðtaksvöllurinn Þróttur R. 2 Keflavík 7-6 Skoða leikskýrslu
244 þri. 14. ágú 15:25 Pollamót - D-lið Ú SV 2 Njarðtaksvöllurinn Njarðvík Þróttur R. 3 6-1 Skoða leikskýrslu
245 þri. 14. ágú 15:25 Pollamót - D-lið Ú SV 1 Njarðtaksvöllurinn Fylkir 2 Njarðvík 2 6-3 Skoða leikskýrslu
246 þri. 14. ágú 16:15 Pollamót - D-lið Ú SV 1 Njarðtaksvöllurinn Keflavík Njarðvík 2 3-3 Skoða leikskýrslu
247 þri. 14. ágú 16:15 Pollamót - D-lið Ú SV 2 Njarðtaksvöllurinn Selfoss Njarðvík 0-4 Skoða leikskýrslu
248 þri. 14. ágú 16:15 Pollamót - D-lið Ú SV 2 Njarðtaksvöllurinn Leiknir R. Þróttur R. 3 4-8 Skoða leikskýrslu
249 þri. 14. ágú 16:15 Pollamót - D-lið Ú SV 1 Njarðtaksvöllurinn Þróttur R. 2 Fylkir 2 3-2 Skoða leikskýrslu
250 þri. 14. ágú 17:05 Pollamót - D-lið Ú SV 1 Njarðtaksvöllurinn Njarðvík 2 Þróttur R. 2 3-6 Skoða leikskýrslu
251 þri. 14. ágú 17:05 Pollamót - D-lið Ú SV 1 Njarðtaksvöllurinn Fylkir 2 Keflavík 4-3 Skoða leikskýrslu
252 þri. 14. ágú 17:05 Pollamót - D-lið Ú SV 2 Njarðtaksvöllurinn Þróttur R. 3 Selfoss 2-2 Skoða leikskýrslu
253 þri. 14. ágú 17:05 Pollamót - D-lið Ú SV 2 Njarðtaksvöllurinn Njarðvík Leiknir R. 3-2 Skoða leikskýrslu
254 þri. 14. ágú 17:55 Pollamót - D-lið Ú SV 3 Njarðtaksvöllurinn Keflavík Leiknir R. 2-4  
255 þri. 14. ágú 17:55 Pollamót - D-lið Ú SV 3 Njarðtaksvöllurinn Njarðvík 2 Selfoss 6-0  
256 þri. 14. ágú 18:45 Pollamót - D-lið Ú SV 3 Njarðtaksvöllurinn Þróttur R. 2 Njarðvík 4-5  
257 þri. 14. ágú 18:45 Pollamót - D-lið Ú SV 3 Njarðtaksvöllurinn Fylkir Þróttur R. 3 7-3  

Fjöldi leikja: 257





Aðildarfélög




Aðildarfélög