Nýjustu úrslit

Meistaraflokkur

  Leikdagur Kl Mót Völlur Heimalið Gestir    
1 þri. 18. jún 19:15 Pepsi Max deild karla Samsung völlurinn Stjarnan Breiðablik 1-3 Skoða leikskýrslu
2 þri. 18. jún 20:00 4. deild karla C riðill Grindavíkurvöllur GG Stokkseyri 2-1 Skoða leikskýrslu
 
3 mán. 17. jún 15:30 A kvenna - VL 2019 Leppävaaran Stadion Finnland Ísland 0-2 Skoða leikskýrslu
4 mán. 17. jún 16:00 Inkasso-deild karla Ólafsvíkurvöllur Víkingur Ó. Keflavík 0-1 Skoða leikskýrslu
 
5 sun. 16. jún 18:00 2. deild karla Akraneshöllin Kári Dalvík/Reynir 2-3 Skoða leikskýrslu
6 sun. 16. jún 15:00 3. deild karla Sindravellir Sindri KH 6-3 Skoða leikskýrslu
7 sun. 16. jún 12:00 2. deild kvenna Fjarðabyggðarhöllin Fjarðab/Höttur/Leiknir Leiknir R. 8-0 Skoða leikskýrslu
8 sun. 16. jún 13:00 4. deild karla C riðill Hertz völlurinn Fenrir Hörður Í. 3-0 Skoða leikskýrslu
9 sun. 16. jún 14:00 4. deild karla D riðill Týsvöllur KFS Kóngarnir 9-0 Skoða leikskýrslu
 
10 lau. 15. jún 16:00 Pepsi Max deild karla Origo völlurinn Valur ÍBV 5-1 Skoða leikskýrslu
11 lau. 15. jún 16:00 Pepsi Max deild karla Norðurálsvöllurinn ÍA KR 1-3 Skoða leikskýrslu
12 lau. 15. jún 17:00 Pepsi Max deild karla Greifavöllurinn KA Grindavík 2-1 Skoða leikskýrslu
13 lau. 15. jún 16:00 Inkasso-deild karla Leiknisvöllur Leiknir R. Þór 0-3 Skoða leikskýrslu
14 lau. 15. jún 14:00 2. deild karla Hertz völlurinn ÍR Fjarðabyggð 2-0 Skoða leikskýrslu
15 lau. 15. jún 14:00 2. deild karla Nesfisk-völlurinn Víðir Vestri 0-1 Skoða leikskýrslu
16 lau. 15. jún 14:00 2. deild karla Sauðárkróksvöllur Tindastóll Þróttur V. 2-2 Skoða leikskýrslu
17 lau. 15. jún 14:00 2. deild karla Samsung völlurinn KFG Völsungur 2-3 Skoða leikskýrslu
18 lau. 15. jún 14:00 2. deild karla Fjarðabyggðarhöllin Leiknir F. Selfoss 2-1 Skoða leikskýrslu
19 lau. 15. jún 14:00 3. deild karla Fagrilundur - gervigras Augnablik Kórdrengir 1-4 Skoða leikskýrslu
20 lau. 15. jún 14:00 3. deild karla Vopnafjarðarvöllur Einherji Reynir S. 1-2 Skoða leikskýrslu
21 lau. 15. jún 16:00 3. deild karla Ólafsfjarðarvöllur KF Höttur/Huginn 3-0 Skoða leikskýrslu
22 lau. 15. jún 14:00 2. deild kvenna Vivaldivöllurinn Grótta Völsungur 1-2 Skoða leikskýrslu
23 lau. 15. jún 16:00 2. deild kvenna Sindravellir Sindri Leiknir R. 1-0 Skoða leikskýrslu
24 lau. 15. jún 16:00 4. deild karla A riðill Hrafnagilsvöllur Samherjar SR 1-1 Skoða leikskýrslu
 
25 fös. 14. jún 19:15 Pepsi Max deild karla Würth völlurinn Fylkir Breiðablik 4-3 Skoða leikskýrslu
26 fös. 14. jún 19:15 Pepsi Max deild karla Kaplakrikavöllur FH Stjarnan 2-2 Skoða leikskýrslu
27 fös. 14. jún 19:15 Pepsi Max deild karla Víkingsvöllur Víkingur R. HK 2-1 Skoða leikskýrslu
28 fös. 14. jún 20:00 3. deild karla Skallagrímsvöllur Skallagrímur KV 1-2 Skoða leikskýrslu
29 fös. 14. jún 20:00 3. deild karla Bessastaðavöllur Álftanes Vængir Júpiters 0-1 Skoða leikskýrslu
30 fös. 14. jún 19:00 4. deild karla B riðill Varmárvöllur Hvíti riddarinn Kormákur/Hvöt 1-1 Skoða leikskýrslu
31 fös. 14. jún 20:00 4. deild karla B riðill KR-völlur KM Snæfell 3-5 Skoða leikskýrslu
32 fös. 14. jún 20:00 4. deild karla C riðill Grýluvöllur Hamar Hörður Í. 2-1 Skoða leikskýrslu

Fjöldi leikja: 32

Aðrir flokkar

  Leikdagur Kl Mót Völlur Heimalið Gestir    
1 þri. 18. jún 19:00 2. flokkur kvenna B Kaplakrikavöllur FH Keflavík 12-0 Skoða leikskýrslu
2 þri. 18. jún 18:00 3. flokkur karla B Framvöllur - Úlfarsárdal Fram ÍR/Léttir 2-4 Skoða leikskýrslu
3 þri. 18. jún 19:45 3. flokkur karla B-lið B Framvöllur - Úlfarsárdal Fram KR/KV 2 7-2 Skoða leikskýrslu
4 þri. 18. jún 20:00 3. flokkur karla C-lið Vivaldivöllurinn Grótta/Kría Haukar 2-6 Skoða leikskýrslu
5 þri. 18. jún 20:00 3. flokkur karla C-lið JÁVERK-völlurinn Selfoss/HÆKS Breiðablik 10-1 Skoða leikskýrslu
6 þri. 18. jún 18:00 3. flokkur kvenna A Víkingsvöllur HK/Víkingur Stjarnan/Álftanes 0-6 Skoða leikskýrslu
7 þri. 18. jún 18:00 3. flokkur kvenna A Fylkisvöllur Fylkir ÍA/Skallagrímur 3-2 Skoða leikskýrslu
8 þri. 18. jún 18:00 3. flokkur kvenna A Valsvöllur Valur Fjölnir 2-0 Skoða leikskýrslu
9 þri. 18. jún 19:45 3. flokkur kvenna B-lið A Víkingsvöllur HK/Víkingur Stjarnan/Álftanes 2-3 Skoða leikskýrslu
10 þri. 18. jún 16:00 4. flokkur karla A-lið A Fylkisvöllur Fylkir Haukar 3-2 Skoða leikskýrslu
11 þri. 18. jún 17:30 4. flokkur karla B-lið A Fylkisvöllur Fylkir Haukar 3-0 Skoða leikskýrslu
12 þri. 18. jún 19:00 4. flokkur karla C-lið A Fylkisvöllur Fylkir Haukar 1-7 Skoða leikskýrslu
13 þri. 18. jún 16:00 4. flokkur karla A-lið B Hertz völlurinn ÍR Valur 3-1 Skoða leikskýrslu
14 þri. 18. jún 17:30 4. flokkur karla B-lið B Fagrilundur Breiðablik 2 HK 5-5 Skoða leikskýrslu
15 þri. 18. jún 19:00 4. flokkur karla C-lið B Fagrilundur Breiðablik 2 HK 4-4 Skoða leikskýrslu
16 þri. 18. jún 15:00 5. flokkur karla A-lið A KR-völlur FH KR 1-4  
17 þri. 18. jún 15:00 5. flokkur karla C-lið A KR-völlur FH KR 4-1  
18 þri. 18. jún 15:50 5. flokkur karla D-lið A KR-völlur FH KR 4-0  
19 þri. 18. jún 15:50 5. flokkur karla B-lið A KR-völlur FH KR 0-0  
20 þri. 18. jún 16:00 5. flokkur karla C-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Fylkir 5-2 Skoða leikskýrslu
21 þri. 18. jún 16:00 5. flokkur karla A-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Fylkir 3-0 Skoða leikskýrslu
22 þri. 18. jún 16:00 5. flokkur karla C-lið A Ásvellir Haukar HK 2-1 Skoða leikskýrslu
23 þri. 18. jún 16:00 5. flokkur karla A-lið A Ásvellir Haukar HK 0-2 Skoða leikskýrslu
24 þri. 18. jún 16:50 5. flokkur karla D-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. FH 3 6-3 Skoða leikskýrslu
25 þri. 18. jún 16:50 5. flokkur karla B-lið A Ásvellir Haukar HK 2-4 Skoða leikskýrslu
26 þri. 18. jún 16:50 5. flokkur karla D-lið A Ásvellir Haukar HK 1-4 Skoða leikskýrslu
27 þri. 18. jún 16:50 5. flokkur karla D-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Fylkir 6-2 Skoða leikskýrslu
28 þri. 18. jún 15:00 5. flokkur karla A-lið B Norðurálsvöllurinn ÍA Þróttur R. 0-0  
29 þri. 18. jún 15:00 5. flokkur karla C-lið B Norðurálsvöllurinn ÍA Þróttur R. 4-0  
30 þri. 18. jún 15:50 5. flokkur karla B-lið B Norðurálsvöllurinn ÍA Þróttur R. 2-0  
31 þri. 18. jún 15:50 5. flokkur karla D-lið B Norðurálsvöllurinn ÍA Þróttur R. 4-2  
32 þri. 18. jún 16:00 5. flokkur karla A-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Grindavík 4-0 Skoða leikskýrslu
33 þri. 18. jún 16:00 5. flokkur karla C-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Grindavík 5-0 Skoða leikskýrslu
34 þri. 18. jún 16:00 5. flokkur karla C-lið B Hertz völlurinn ÍR Fylkir 2 7-0 Skoða leikskýrslu
35 þri. 18. jún 16:50 5. flokkur karla D-lið B Hertz völlurinn ÍR Fylkir 2 11-2 Skoða leikskýrslu
36 þri. 18. jún 16:50 5. flokkur karla D-lið B Smárinn Breiðablik 2 Grótta 4-4 Skoða leikskýrslu
37 þri. 18. jún 16:00 5. flokkur karla C-lið C Þróttarvöllur Þróttur R. 2 KFR 0-7  
38 þri. 18. jún 16:00 5. flokkur karla D-lið C Iðavellir Keflavík 2 ÍR 2 2-4 Skoða leikskýrslu
39 þri. 18. jún 16:00 5. flokkur karla A-lið C Leiknisvöllur Leiknir R. Ægir/Hamar 12-0 Skoða leikskýrslu
40 þri. 18. jún 16:00 5. flokkur karla A-lið C Rafholtsvöllurinn Njarðvík Snæfellsnes 3-1 Skoða leikskýrslu
41 þri. 18. jún 16:00 5. flokkur karla C-lið C Rafholtsvöllurinn Njarðvík Snæfellsnes 6-8 Skoða leikskýrslu
42 þri. 18. jún 16:00 5. flokkur karla A-lið C Þróttarvöllur Þróttur R. 2 KFR 1-1 Skoða leikskýrslu
43 þri. 18. jún 16:50 5. flokkur karla D-lið C Leiknisvöllur Leiknir R. Víkingur R. 2 1-3 Skoða leikskýrslu
44 þri. 18. jún 16:50 5. flokkur karla B-lið C Leiknisvöllur Leiknir R. Ægir/Hamar 7-1 Skoða leikskýrslu
45 þri. 18. jún 16:50 5. flokkur karla B-lið C Þróttarvöllur Þróttur R. 2 Þróttur V. 6-1 Skoða leikskýrslu
46 þri. 18. jún 16:50 5. flokkur karla B-lið C Rafholtsvöllurinn Njarðvík ÍR 2 4-1 Skoða leikskýrslu
47 þri. 18. jún 18:00 5. flokkur karla C-lið C Fylkisvöllur Fylkir 3 Ægir/Hamar 4-2 Skoða leikskýrslu
48 þri. 18. jún 15:00 5. flokkur karla D-lið D Samsung völlurinn Stjarnan 3 Valur 3 2-1  
49 þri. 18. jún 16:50 5. flokkur karla B-lið E Grenivíkurvöllur Magni KA 2 1-2 Skoða leikskýrslu
50 þri. 18. jún 15:00 5. flokkur kvenna B-lið B Rafholtsvöllurinn Njarðvík Snæfellsnes 0-3 Skoða leikskýrslu
 
51 mán. 17. jún 12:00 2. flokkur karla B Þróttarvöllur Þróttur/SR Stjarnan/KFG/Álftanes 4-1 Skoða leikskýrslu
 
52 sun. 16. jún 12:00 2. flokkur karla C Fellavöllur Austurland Breiðablik/Augnablik 2 2-3 Skoða leikskýrslu
53 sun. 16. jún 13:00 2. flokkur kvenna A Kópavogsvöllur Breiðablik/Augnablik HK/Víkingur 0-2 Skoða leikskýrslu
54 sun. 16. jún 14:00 2. flokkur kvenna A JÁVERK-völlurinn Selfoss/HÆKS Valur 4-1 Skoða leikskýrslu
55 sun. 16. jún 14:00 2. flokkur kvenna B KR-völlur Grótta/KR Fylkir 2-10 Skoða leikskýrslu
56 sun. 16. jún 15:00 2. flokkur kvenna B Vestmannaeyjavöllur ÍBV Haukar 9-0 Skoða leikskýrslu
57 sun. 16. jún 10:00 3. flokkur karla A Kaplakrikavöllur FH HK 4-2 Skoða leikskýrslu
58 sun. 16. jún 18:00 3. flokkur karla C1 Valsvöllur Valur/KH Snæfellsnes 2-0 Skoða leikskýrslu
59 sun. 16. jún 12:00 3. flokkur karla C2 Ásvellir Haukar Grindavík 11-0 Skoða leikskýrslu
60 sun. 16. jún 14:00 3. flokkur karla C2 Europcarvöllurinn Reynir/Víðir Höttur 0-3 Skoða leikskýrslu
61 sun. 16. jún 15:00 3. flokkur kvenna A KA-völlur KA Breiðablik/Augnablik 0-4 Skoða leikskýrslu
62 sun. 16. jún 12:00 3. flokkur kvenna B2 Vopnafjarðarvöllur Einherji Selfoss/HÆKS 3-1 Skoða leikskýrslu
63 sun. 16. jún 16:45 3. flokkur kvenna B-lið A KA-völlur KA Breiðablik/Augnablik 1-8 Skoða leikskýrslu
64 sun. 16. jún 15:00 4. flokkur karla A-lið A KA-völlur KA Breiðablik 2-1 Skoða leikskýrslu
65 sun. 16. jún 16:30 4. flokkur karla B-lið A KA-völlur KA Breiðablik 3-6 Skoða leikskýrslu
66 sun. 16. jún 18:00 4. flokkur karla C-lið A KA-völlur KA Breiðablik 5-1 Skoða leikskýrslu
67 sun. 16. jún 16:00 4. flokkur karla A-lið B Þórsvöllur Þór Breiðablik 2 3-0 Skoða leikskýrslu
68 sun. 16. jún 17:30 4. flokkur karla C-lið B Þórsvöllur Þór Breiðablik 2 2-1 Skoða leikskýrslu
69 sun. 16. jún 16:00 4. flokkur karla A-lið C Olísvöllurinn Vestri Leiknir R. 1-8 Skoða leikskýrslu
70 sun. 16. jún 12:30 4. flokkur kvenna A-lið B Vestmannaeyjavöllur ÍBV Fjölnir 3-1 Skoða leikskýrslu
71 sun. 16. jún 13:00 4. flokkur kvenna A-lið E Djúpavogsvöllur Sindri/Neisti Tindastóll 0-1 Skoða leikskýrslu
72 sun. 16. jún 14:00 5. flokkur karla B-lið B Vestmannaeyjavöllur ÍBV Fjölnir 2 0-3 Skoða leikskýrslu
73 sun. 16. jún 14:50 5. flokkur karla D-lið B Vestmannaeyjavöllur ÍBV Fjölnir 2 3-8 Skoða leikskýrslu
 
74 lau. 15. jún 12:00 2. flokkur karla A Iðavellir Keflavík/Víðir Breiðablik/Augnablik 1-4 Skoða leikskýrslu
75 lau. 15. jún 14:00 2. flokkur karla A Fylkisvöllur Fylkir/Elliði Fjölnir/Vængir 2-3 Skoða leikskýrslu
76 lau. 15. jún 14:00 2. flokkur karla A Ásvellir Haukar/KÁ FH 3-1 Skoða leikskýrslu
77 lau. 15. jún 16:00 2. flokkur karla B-lið A Fylkisvöllur Fylkir/Elliði Fjölnir/Vængir 4-3 Skoða leikskýrslu
78 lau. 15. jún 15:00 2. flokkur karla B-lið B Varmárvöllur - gervigras Afturelding/Hvíti/Álafoss Keflavík/Víðir 2 4-2  
79 lau. 15. jún 16:00 3. flokkur karla C2 Vivaldivöllurinn Grótta/Kría Höttur 3-2 Skoða leikskýrslu
80 lau. 15. jún 16:00 3. flokkur kvenna bikar Kaplakrikavöllur FH Fjölnir 0-1 Skoða leikskýrslu
81 lau. 15. jún 14:00 3. flokkur kvenna B2 Norðfjarðarvöllur Fjarðab/Höttur/Leiknir Selfoss/HÆKS 4-0 Skoða leikskýrslu
82 lau. 15. jún 11:00 4. flokkur karla A-lið A KR-völlur KR Stjarnan 2-3 Skoða leikskýrslu
83 lau. 15. jún 12:30 4. flokkur karla B-lið A KR-völlur KR Stjarnan 4-3  
84 lau. 15. jún 14:00 4. flokkur karla C-lið A KR-völlur KR Stjarnan 9-1  
85 lau. 15. jún 18:30 4. flokkur karla A-lið C Sindravellir Sindri/Neisti Grindavík 1-0 Skoða leikskýrslu
86 lau. 15. jún 16:00 4. flokkur kvenna A-lið E Fellavöllur Fjarðab/Höttur/Leiknir Tindastóll 0-5 Skoða leikskýrslu
87 lau. 15. jún 10:00 5. flokkur karla C-lið A KA-völlur KA Breiðablik 3-1 Skoða leikskýrslu
88 lau. 15. jún 10:00 5. flokkur karla A-lið A KA-völlur KA Breiðablik 2-2 Skoða leikskýrslu
89 lau. 15. jún 10:50 5. flokkur karla B-lið A KA-völlur KA Breiðablik 4-3 Skoða leikskýrslu
90 lau. 15. jún 11:00 5. flokkur karla D-lið D Víkingsvöllur Víkingur R. 3 ÍA 2 1-0 Skoða leikskýrslu
 
91 fös. 14. jún 20:00 2. flokkur karla B Framvöllur Fram/Úlfarnir Leiknir/KB 1-4 Skoða leikskýrslu
92 fös. 14. jún 18:00 3. flokkur karla A Kópavogsvöllur Breiðablik Fjölnir 1-2 Skoða leikskýrslu
93 fös. 14. jún 18:00 3. flokkur karla B Iðavellir Keflavík KR/KV 1-2 Skoða leikskýrslu
94 fös. 14. jún 18:00 3. flokkur karla B Framvöllur - Úlfarsárdal Fram Víkingur R. 1-3 Skoða leikskýrslu
95 fös. 14. jún 19:45 3. flokkur karla B-lið A Kópavogsvöllur Breiðablik Fjölnir 4-3 Skoða leikskýrslu
96 fös. 14. jún 19:45 3. flokkur karla B-lið B Iðavellir Keflavík KR/KV 2-3 Skoða leikskýrslu
97 fös. 14. jún 19:45 3. flokkur karla B-lið B Framvöllur - Úlfarsárdal Fram Víkingur R. 2-1 Skoða leikskýrslu
98 fös. 14. jún 18:00 3. flokkur karla B-lið C Ásvellir Haukar Breiðablik 2 8-0 Skoða leikskýrslu
99 fös. 14. jún 13:00 4. flokkur karla A-lið A Fylkisvöllur Fylkir FH 1-3 Skoða leikskýrslu
100 fös. 14. jún 14:30 4. flokkur karla B-lið A Fylkisvöllur Fylkir FH 3-3 Skoða leikskýrslu
101 fös. 14. jún 16:00 4. flokkur karla A-lið A Iðavellir Keflavík ÍA/Skallagrímur 0-5 Skoða leikskýrslu
102 fös. 14. jún 16:00 4. flokkur karla C-lið A Fylkisvöllur Fylkir FH 1-8 Skoða leikskýrslu
103 fös. 14. jún 17:30 4. flokkur karla B-lið A Iðavellir Keflavík ÍA/Skallagrímur 0-1 Skoða leikskýrslu
104 fös. 14. jún 19:00 4. flokkur karla C-lið A Iðavellir Keflavík ÍA/Skallagrímur 5-6 Skoða leikskýrslu
105 fös. 14. jún 17:00 4. flokkur karla C-lið C KR-völlur KR 2 Afturelding 2 6-1 Skoða leikskýrslu

Fjöldi leikja: 105





Aðildarfélög




Aðildarfélög