Næstu leikir

Meistaraflokkur

  Leikdagur Kl Mót Völlur Heimalið Gestir    
1 sun. 19. ágú 16:00 Pepsi-deild karla Akureyrarvöllur KA KR  
2 sun. 19. ágú 18:00 Pepsi-deild karla Grindavíkurvöllur Grindavík Stjarnan  
3 sun. 19. ágú 18:00 Pepsi-deild karla Floridana völlurinn Fylkir FH  
4 sun. 19. ágú 14:00 Inkasso-deild karla Laugardalsvöllur Fram Njarðvík Skoða leikskýrslu
5 sun. 19. ágú 14:00 2. deild kvenna Smárinn Augnablik Fjarðab/Höttur/Leiknir Skoða leikskýrslu
6 sun. 19. ágú 15:00 4. deild karla B riðill Olísvöllurinn Hörður Í. SR  
7 sun. 19. ágú 14:00 4. deild karla D riðill Geislavöllur Geisli A Kría Skoða leikskýrslu
 
8 mán. 20. ágú 18:00 Pepsi-deild karla Kópavogsvöllur Breiðablik Valur  
9 mán. 20. ágú 18:00 Pepsi-deild karla Extra völlurinn Fjölnir Víkingur R.  
10 mán. 20. ágú 18:00 Inkasso-deild karla Ólafsvíkurvöllur Víkingur Ó. Þróttur R.  
11 mán. 20. ágú 19:15 Inkasso-deild kvenna Floridana völlurinn Fylkir Keflavík  
 
12 þri. 21. ágú 18:00 Pepsi-deild kvenna Kópavogsvöllur Breiðablik KR  
13 þri. 21. ágú 18:00 Pepsi-deild kvenna Samsung völlurinn Stjarnan HK/Víkingur  
14 þri. 21. ágú 18:00 2. deild karla Vivaldivöllurinn Grótta Vestri  
15 þri. 21. ágú 19:15 2. deild karla Húsavíkurvöllur Völsungur Leiknir F.  
16 þri. 21. ágú 19:15 2. deild karla Akraneshöllin Kári Afturelding  
17 þri. 21. ágú 19:15 2. deild karla Vogabæjarvöllur Þróttur V. Víðir  
18 þri. 21. ágú 19:15 2. deild karla Seyðisfjarðarvöllur Huginn Fjarðabyggð  
19 þri. 21. ágú 19:15 2. deild karla Sauðárkróksvöllur Tindastóll Höttur  
20 þri. 21. ágú 18:30 4. deild karla A riðill Fjölnisvöllur - Gervigras Björninn Hamar  
21 þri. 21. ágú 18:30 4. deild karla A riðill Versalavöllur Ýmir Snæfell/UDN  
22 þri. 21. ágú 20:00 4. deild karla A riðill Víkingsvöllur Berserkir KB  
 
23 mið. 22. ágú 18:30 3. deild karla Dalvíkurvöllur Dalvík/Reynir Einherji  
24 mið. 22. ágú 18:00 Inkasso-deild kvenna Hertz völlurinn ÍR Haukar  
25 mið. 22. ágú 18:30 4. deild karla C riðill Þróttarvöllur Kóngarnir Afríka  
 
26 fim. 23. ágú 18:00 Inkasso-deild karla Njarðtaksvöllurinn Njarðvík ÍR  
27 fim. 23. ágú 18:00 Inkasso-deild karla Þórsvöllur Þór Magni  
28 fim. 23. ágú 18:30 Inkasso-deild karla Ásvellir Haukar Fram  
29 fim. 23. ágú 18:30 3. deild karla Fagrilundur Augnablik KFG  
30 fim. 23. ágú 18:30 3. deild karla Valsvöllur KH Vængir Júpiters  
31 fim. 23. ágú 18:00 Inkasso-deild kvenna Norðurálsvöllurinn ÍA Fylkir  
32 fim. 23. ágú 19:15 Inkasso-deild kvenna Eimskipsvöllurinn Þróttur R. Afturelding/Fram  
33 fim. 23. ágú 18:00 2. deild kvenna Húsavíkurvöllur Völsungur Einherji  
34 fim. 23. ágú 18:00 2. deild kvenna Fagrilundur Augnablik Álftanes  
35 fim. 23. ágú 18:00 4. deild karla B riðill Europcarvöllurinn Reynir S. Elliði  
36 fim. 23. ágú 18:30 4. deild karla B riðill Framvöllur - Úlfarsárdal Úlfarnir SR  
37 fim. 23. ágú 18:30 4. deild karla B riðill Tungubakkavöllur Hvíti riddarinn Mídas  
38 fim. 23. ágú 18:30 4. deild karla D riðill Hertz völlurinn Léttir ÍH  
39 fim. 23. ágú 20:00 4. deild karla D riðill Vivaldivöllurinn Kría Vatnaliljur  
 
40 fös. 24. ágú 18:00 Inkasso-deild karla Norðurálsvöllurinn ÍA HK  
41 fös. 24. ágú 18:00 Inkasso-deild karla Leiknisvöllur Leiknir R. Víkingur Ó.  
42 fös. 24. ágú 18:30 2. deild kvenna Varmárvöllur Hvíti riddarinn Grótta  

Fjöldi leikja: 42

Aðrir flokkar

  Leikdagur Kl Mót Völlur Heimalið Gestir    
1 sun. 19. ágú 13:30 2. flokkur kvenna A KA-völlur Þór/KA/Hamrarnir Stjarnan Skoða leikskýrslu
2 sun. 19. ágú 14:00 2. flokkur kvenna B Húsavíkurvöllur Völsungur Grótta/KR Skoða leikskýrslu
3 sun. 19. ágú 14:00 2. flokkur kvenna B Eimskipsvöllurinn Þróttur R. Afture/Fram/VíkÓ Skoða leikskýrslu
4 sun. 19. ágú 18:00 3. flokkur karla A Kaplakrikavöllur FH Fjölnir  
5 sun. 19. ágú 12:00 3. flokkur karla B KR-völlur KR Breiðablik 2 Skoða leikskýrslu
6 sun. 19. ágú 14:00 3. flokkur karla C1 Ólafsvíkurvöllur Snæfellsnes ÍBV  
7 sun. 19. ágú 15:00 3. flokkur karla C1 Hertz völlurinn ÍR/Léttir Tindastóll/Hvöt/Korm/KF  
8 sun. 19. ágú 15:00 3. flokkur karla C1 Olísvöllurinn Vestri Reynir/Víðir  
9 sun. 19. ágú 14:00 3. flokkur karla C2 Eskjuvöllur Fjarðab/Leiknir/Einherji Þróttur R. Skoða leikskýrslu
10 sun. 19. ágú 19:30 3. flokkur karla B-lið A Kaplakrikavöllur FH Fjölnir  
11 sun. 19. ágú 13:00 3. flokkur karla B-lið B Fylkisvöllur Fylkir Fjölnir 2  
12 sun. 19. ágú 13:30 3. flokkur karla B-lið B KR-völlur KR Breiðablik 2 Skoða leikskýrslu
13 sun. 19. ágú 15:00 3. flokkur karla C-lið Smárinn Breiðablik 2 KR  
14 sun. 19. ágú 12:00 3. flokkur kvenna bikar AL/NL KA-völlur KA Þór  
15 sun. 19. ágú 14:00 3. flokkur kvenna B1 Grindavíkurvöllur Grindavík Breiðholt Skoða leikskýrslu
16 sun. 19. ágú 12:00 3. flokkur kvenna B2 JÁVERK-völlurinn Selfoss/Ham/Æg/KFR RKV Skoða leikskýrslu
17 sun. 19. ágú 12:00 3. flokkur kvenna B-lið Smárinn Breiðablik/Augnablik 2 HK/Víkingur  
18 sun. 19. ágú 12:00 4. flokkur karla A-lið A Samsung völlurinn Stjarnan ÍA Skoða leikskýrslu
19 sun. 19. ágú 13:30 4. flokkur karla C-lið A Stjörnuvöllur Stjarnan ÍA Skoða leikskýrslu
20 sun. 19. ágú 13:30 4. flokkur karla B-lið A Samsung völlurinn Stjarnan ÍA Skoða leikskýrslu
21 sun. 19. ágú 14:15 4. flokkur karla A-lið B Vestmannaeyjavöllur ÍBV Njarðvík  
22 sun. 19. ágú 16:30 4. flokkur karla A-lið C Olísvöllurinn Vestri Reynir/Víðir  
23 sun. 19. ágú 12:00 4. flokkur karla A-lið E Fellavöllur Höttur Kormákur/Hvöt Skoða leikskýrslu
24 sun. 19. ágú 12:00 4. flokkur karla 7 Sindravellir Sindri Álftanes  
25 sun. 19. ágú 11:00 4. flokkur kvenna A-lið A Fylkisvöllur Fylkir Stjarnan Skoða leikskýrslu
26 sun. 19. ágú 12:00 4. flokkur kvenna A-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. FH Skoða leikskýrslu
27 sun. 19. ágú 12:30 4. flokkur kvenna B-lið A Fylkisvöllur Fylkir Stjarnan Skoða leikskýrslu
28 sun. 19. ágú 13:00 4. flokkur kvenna A-lið A Valsvöllur Valur Þór Skoða leikskýrslu
29 sun. 19. ágú 13:30 4. flokkur kvenna B-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. FH Skoða leikskýrslu
30 sun. 19. ágú 14:30 4. flokkur kvenna B-lið A Valsvöllur Valur Þór  
31 sun. 19. ágú 14:00 4. flokkur kvenna A-lið B JÁVERK-völlurinn Selfoss/Ham/Æg/KFR Þróttur R.  
32 sun. 19. ágú 14:00 4. flokkur kvenna B-lið B KA-völlur KA Haukar Skoða leikskýrslu
33 sun. 19. ágú 13:30 5. flokkur karla A-lið E2 Norðfjarðarvöllur Fjarðabyggð/Leiknir Kormákur/Hvöt Skoða leikskýrslu
34 sun. 19. ágú 14:20 5. flokkur karla B-lið E2 Norðfjarðarvöllur Fjarðabyggð/Leiknir Kormákur/Hvöt  
 
35 mán. 20. ágú 17:00 2. flokkur karla A Iðavellir Keflavík KR/KV  
36 mán. 20. ágú 19:00 2. flokkur karla A Samsung völlurinn Stjarnan/KFG Haukar  
37 mán. 20. ágú 19:00 2. flokkur karla C Vivaldivöllurinn Grótta/Kría Njarðvík  
38 mán. 20. ágú 19:00 2. flokkur karla B-lið A Iðavellir Keflavík KR/KV  
39 mán. 20. ágú 21:00 2. flokkur karla B-lið A Samsung völlurinn Stjarnan/KFG Haukar  
40 mán. 20. ágú 18:00 3. flokkur karla C1 Leiknisvöllur Leiknir R. Grindavík  
41 mán. 20. ágú 19:00 3. flokkur karla C-lið Kaplakrikavöllur FH HK  
42 mán. 20. ágú 18:00 3. flokkur kvenna bikar SV Versalavöllur HK Víkingur R.  
43 mán. 20. ágú 18:00 3. flokkur kvenna B1 Norðurálsvöllurinn ÍA/Skallagrímur Þór  
44 mán. 20. ágú 20:00 3. flokkur kvenna B-lið Norðurálsvöllurinn ÍA/Skallagrímur Breiðablik/Augnablik  
45 mán. 20. ágú 20:00 3. flokkur kvenna B-lið Kaplakrikavöllur FH Fjölnir  
46 mán. 20. ágú 14:00 4. flokkur karla A-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Haukar  
47 mán. 20. ágú 14:00 4. flokkur karla A-lið A Fylkisvöllur Fylkir Valur  
48 mán. 20. ágú 15:20 4. flokkur karla B-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Haukar  
49 mán. 20. ágú 15:30 4. flokkur karla B-lið A Fylkisvöllur Fylkir Valur  
50 mán. 20. ágú 16:00 4. flokkur karla A-lið A Grýluvöllur Selfoss/Hamar/Ægir Breiðablik  
51 mán. 20. ágú 16:00 4. flokkur karla A-lið A Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir KR  
52 mán. 20. ágú 16:40 4. flokkur karla C-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Haukar  
53 mán. 20. ágú 17:00 4. flokkur karla C-lið A Fylkisvöllur Fylkir Valur  
54 mán. 20. ágú 17:30 4. flokkur karla B-lið A Grýluvöllur Selfoss/Hamar/Ægir Breiðablik  
55 mán. 20. ágú 19:00 4. flokkur karla C-lið A Grýluvöllur Selfoss/Hamar/Ægir Breiðablik  
56 mán. 20. ágú 16:00 4. flokkur karla A-lið B Þróttarvöllur Þróttur R. Afturelding  
57 mán. 20. ágú 17:30 4. flokkur karla B-lið B Þróttarvöllur Þróttur R. Afturelding  
58 mán. 20. ágú 16:00 4. flokkur karla A-lið E Húsavíkurvöllur Völsungur Tindastóll  
59 mán. 20. ágú 14:00 4. flokkur kvenna A-lið A Smárinn Breiðablik Breiðablik 2  
60 mán. 20. ágú 17:00 4. flokkur kvenna B-lið B Vivaldivöllurinn Grótta/KR Stjarnan 2  
61 mán. 20. ágú 19:00 4. flokkur kvenna B-lið B Framvöllur - Úlfarsárdal Fram/Afturelding RKV  
62 mán. 20. ágú 17:00 4. flokkur kvenna A-lið C Bessastaðavöllur Álftanes Fram/Afturelding  
63 mán. 20. ágú 17:00 4. flokkur kvenna A-lið E Vopnafjarðarvöllur Einherji/Sindri Völsungur  
64 mán. 20. ágú 15:00 5. flokkur karla D-lið A Framvöllur - Úlfarsárdal Fram KR  
65 mán. 20. ágú 15:00 5. flokkur karla A-lið A Kaplakrikavöllur FH Fjölnir  
66 mán. 20. ágú 15:00 5. flokkur karla C-lið A Kaplakrikavöllur FH Fjölnir  
67 mán. 20. ágú 15:50 5. flokkur karla B-lið A Framvöllur - Úlfarsárdal Fram KR  
68 mán. 20. ágú 15:50 5. flokkur karla B-lið A Kaplakrikavöllur FH Fjölnir  
69 mán. 20. ágú 15:50 5. flokkur karla C-lið A Framvöllur - Úlfarsárdal Fram KR  
70 mán. 20. ágú 15:50 5. flokkur karla D-lið A Kaplakrikavöllur FH Fjölnir  
71 mán. 20. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið A Kórinn - Gervigras HK Stjarnan  
72 mán. 20. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið A Kórinn - Gervigras HK Stjarnan  
73 mán. 20. ágú 16:40 5. flokkur karla A-lið A Framvöllur - Úlfarsárdal Fram KR  
74 mán. 20. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið A Kórinn - Gervigras HK Stjarnan  
75 mán. 20. ágú 16:50 5. flokkur karla D-lið A Kórinn - Gervigras HK Stjarnan  
76 mán. 20. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið B Norðurálsvöllurinn ÍA Haukar  
77 mán. 20. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið B Norðurálsvöllurinn ÍA Haukar  
78 mán. 20. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið B Norðurálsvöllurinn ÍA Haukar  
79 mán. 20. ágú 16:50 5. flokkur karla D-lið B Norðurálsvöllurinn ÍA Haukar  
80 mán. 20. ágú 15:10 5. flokkur karla C-lið C Valsvöllur Valur 2 Keflavík 2  
81 mán. 20. ágú 15:10 5. flokkur karla D-lið C Valsvöllur Valur 2 Keflavík 2  
82 mán. 20. ágú 16:00 5. flokkur karla B-lið C Vogabæjarvöllur Þróttur V. Fjölnir 2  
83 mán. 20. ágú 15:00 5. flokkur karla D-lið D Framvöllur - Úlfarsárdal KR 2 Fram 3  
84 mán. 20. ágú 16:40 5. flokkur karla D-lið D Kaplakrikavöllur FH 3 Fjölnir 3  
85 mán. 20. ágú 17:40 5. flokkur karla D-lið D Norðurálsvöllurinn ÍA 2 Haukar 2  
86 mán. 20. ágú 17:40 5. flokkur karla D-lið D Kórinn - Gervigras HK 4 Stjarnan 3  
87 mán. 20. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið E KA-völlur KA Höttur  
88 mán. 20. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið E1 KA-völlur KA Höttur  
89 mán. 20. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið E KA-völlur KA Höttur  
90 mán. 20. ágú 15:00 5. flokkur kvenna A-lið A KR-völlur KR Stjarnan  
91 mán. 20. ágú 15:00 5. flokkur kvenna A-lið A Valsvöllur Valur Fram  
92 mán. 20. ágú 15:00 5. flokkur kvenna C-lið A KR-völlur KR Stjarnan  
93 mán. 20. ágú 15:50 5. flokkur kvenna C-lið A Valsvöllur Valur Fram  
94 mán. 20. ágú 15:50 5. flokkur kvenna D-lið A KR-völlur KR Stjarnan  
95 mán. 20. ágú 15:50 5. flokkur kvenna B-lið A KR-völlur KR Stjarnan  
96 mán. 20. ágú 16:00 5. flokkur kvenna B-lið E Ólafsfjarðarvöllur KF Dalvík  
 
97 þri. 21. ágú 16:30 2. flokkur karla A KA-völlur KA/Dalvík/Reyn/Magn ÍA/Kári/Skallag  
98 þri. 21. ágú 18:00 2. flokkur karla A Fylkisvöllur Fylkir/Elliði Fram/Úlfarnir  
99 þri. 21. ágú 18:00 2. flokkur karla B Kórinn - Grasvöllur HK/Ýmir Þróttur/SR  
100 þri. 21. ágú 18:00 2. flokkur karla B Víkingsvöllur Víkingur R. FH  
101 þri. 21. ágú 20:00 2. flokkur karla B Leiknisvöllur Leiknir/KB Grindavík/GG  
102 þri. 21. ágú 18:00 2. flokkur karla C Vestmannaeyjavöllur ÍBV/KFS Selfoss/HÆÁK  
103 þri. 21. ágú 18:30 2. flokkur karla B-lið A KA-völlur KA/Dalvík/Reyn/Magn ÍA/Kári/Skallag  
104 þri. 21. ágú 20:00 2. flokkur karla B-lið B Kaplakrikavöllur FH 2 Breiðablik 2  
105 þri. 21. ágú 18:00 2. flokkur kvenna A KA-völlur Þór/KA/Hamrarnir Valur  
106 þri. 21. ágú 19:00 2. flokkur kvenna A Fylkisvöllur Fylkir FH  
107 þri. 21. ágú 20:00 2. flokkur kvenna A Samsung völlurinn Stjarnan ÍA  
108 þri. 21. ágú 17:00 3. flokkur karla B Fagrilundur Breiðablik 2 Keflavík  
109 þri. 21. ágú 19:00 3. flokkur karla C1 Hertz völlurinn ÍR/Léttir Leiknir R.  
110 þri. 21. ágú 18:45 3. flokkur karla B-lið B Fagrilundur Breiðablik 2 Keflavík  
111 þri. 21. ágú 18:00 3. flokkur karla C-lið Samsung völlurinn Stjarnan Fylkir  
112 þri. 21. ágú 19:00 3. flokkur karla C-lið Fjölnisvöllur Fjölnir Valur/KH  
113 þri. 21. ágú 19:00 3. flokkur karla C-lið Fagrilundur Breiðablik KR  
114 þri. 21. ágú 18:00 3. flokkur kvenna bikar SV Fagrilundur Breiðablik/Augnablik Valur  
115 þri. 21. ágú 16:00 3. flokkur kvenna B1 Leiknisvöllur Breiðholt Þór  
116 þri. 21. ágú 18:00 3. flokkur kvenna B1 Ólafsvíkurvöllur Snæfellsnes KA  
117 þri. 21. ágú 18:00 3. flokkur kvenna B2 Vestmannaeyjavöllur ÍBV Grótta/KR  
118 þri. 21. ágú 18:00 3. flokkur kvenna B2 Iðavellir RKV Selfoss/Ham/Æg/KFR  
119 þri. 21. ágú 16:00 4. flokkur karla B-lið A Egilshöll Fjölnir KR  
120 þri. 21. ágú 17:30 4. flokkur karla C-lið A Egilshöll Fjölnir KR  
121 þri. 21. ágú 17:00 4. flokkur kvenna A-lið A Smárinn Breiðablik 2 Valur  
122 þri. 21. ágú 17:00 4. flokkur kvenna A-lið A Kaplakrikavöllur FH Fylkir  
123 þri. 21. ágú 18:30 4. flokkur kvenna B-lið A Kaplakrikavöllur FH Fylkir  
124 þri. 21. ágú 16:00 4. flokkur kvenna B-lið B Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Breiðablik 2  
125 þri. 21. ágú 15:00 5. flokkur karla C-lið B Tungubakkavöllur Afturelding ÍBV  
126 þri. 21. ágú 15:50 5. flokkur karla B-lið B Tungubakkavöllur Afturelding ÍBV  
127 þri. 21. ágú 15:50 5. flokkur karla A-lið B Tungubakkavöllur Afturelding ÍBV  
128 þri. 21. ágú 15:50 5. flokkur karla D-lið B Tungubakkavöllur Afturelding ÍBV  
129 þri. 21. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið B Smárinn Breiðablik 2 Valur  
130 þri. 21. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið B Smárinn Breiðablik 2 Valur  
131 þri. 21. ágú 16:50 5. flokkur karla D-lið B Smárinn Breiðablik 2 Valur  
132 þri. 21. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið B Smárinn Breiðablik 2 Valur  
133 þri. 21. ágú 17:00 5. flokkur karla B-lið C SS-völlurinn KFR Reynir/Víðir  
134 þri. 21. ágú 17:00 5. flokkur karla A-lið C SS-völlurinn KFR Reynir/Víðir  
135 þri. 21. ágú 11:00 5. flokkur kvenna C-lið B Smárinn Breiðablik 3 Fjölnir  
136 þri. 21. ágú 17:00 5. flokkur kvenna A-lið B Bessastaðavöllur Álftanes Grindavík  
137 þri. 21. ágú 17:50 5. flokkur kvenna B-lið B Bessastaðavöllur Álftanes Grindavík  
138 þri. 21. ágú 15:00 5. flokkur kvenna A-lið E KA-völlur KA Völsungur  
139 þri. 21. ágú 15:50 5. flokkur kvenna B-lið E KA-völlur KA Völsungur  
140 þri. 21. ágú 20:00 Eldri flokkur karla 30 KR-völlur KR Þróttur R.  
141 þri. 21. ágú 20:00 Eldri flokkur karla 30 Valsvöllur Valur/KH Afturelding  
142 þri. 21. ágú 14:00 Hnátumót - A-lið Ú SV 1 Framvöllur Grindavík Stjarnan  
143 þri. 21. ágú 14:00 Hnátumót - A-lið Ú SV 2 Framvöllur HK Keflavík  
144 þri. 21. ágú 14:00 Hnátumót - A-lið Ú SV 2 Framvöllur Grótta Fylkir  
145 þri. 21. ágú 14:00 Hnátumót - A-lið Ú SV 1 Framvöllur Fram KFR  
146 þri. 21. ágú 14:50 Hnátumót - A-lið Ú SV 2 Framvöllur Keflavík Fylkir  
147 þri. 21. ágú 14:50 Hnátumót - A-lið Ú SV 1 Framvöllur KFR Stjarnan  
148 þri. 21. ágú 14:50 Hnátumót - A-lið Ú SV 1 Framvöllur Fram Grindavík  
149 þri. 21. ágú 14:50 Hnátumót - A-lið Ú SV 2 Framvöllur HK Grótta  
150 þri. 21. ágú 15:40 Hnátumót - A-lið Ú SV 1 Framvöllur Stjarnan Fram  
151 þri. 21. ágú 15:40 Hnátumót - A-lið Ú SV 2 Framvöllur Fylkir HK  
152 þri. 21. ágú 15:40 Hnátumót - A-lið Ú SV 1 Framvöllur Grindavík KFR  
153 þri. 21. ágú 15:40 Hnátumót - A-lið Ú SV 2 Framvöllur Grótta Keflavík  
154 þri. 21. ágú 16:30 Hnátumót - A-lið Ú SV 3 Framvöllur Sæti 7. - 8.  
155 þri. 21. ágú 16:30 Hnátumót - A-lið Ú SV 3 Framvöllur Sæti 5. - 6.  
156 þri. 21. ágú 17:20 Hnátumót - A-lið Ú SV 3 Framvöllur Sæti 3. - 4.  
157 þri. 21. ágú 17:20 Hnátumót - A-lið Ú SV 3 Framvöllur Sæti 1. - 2.  
158 þri. 21. ágú 14:25 Hnátumót - B-lið Ú SV 2 Framvöllur HK Keflavík  
159 þri. 21. ágú 14:25 Hnátumót - B-lið Ú SV 1 Framvöllur Grindavík Stjarnan  
160 þri. 21. ágú 14:25 Hnátumót - B-lið Ú SV 2 Framvöllur Grótta KR  
161 þri. 21. ágú 14:25 Hnátumót - B-lið Ú SV 1 Framvöllur Fram Selfoss  
162 þri. 21. ágú 15:15 Hnátumót - B-lið Ú SV 2 Framvöllur HK Grótta  
163 þri. 21. ágú 15:15 Hnátumót - B-lið Ú SV 2 Framvöllur Keflavík KR  
164 þri. 21. ágú 15:15 Hnátumót - B-lið Ú SV 1 Framvöllur Selfoss Stjarnan  
165 þri. 21. ágú 15:15 Hnátumót - B-lið Ú SV 1 Framvöllur Fram Grindavík  
166 þri. 21. ágú 16:05 Hnátumót - B-lið Ú SV 2 Framvöllur KR HK  
167 þri. 21. ágú 16:05 Hnátumót - B-lið Ú SV 1 Framvöllur Stjarnan Fram  
168 þri. 21. ágú 16:05 Hnátumót - B-lið Ú SV 2 Framvöllur Grótta Keflavík  
169 þri. 21. ágú 16:05 Hnátumót - B-lið Ú SV 1 Framvöllur Grindavík Selfoss  
170 þri. 21. ágú 16:55 Hnátumót - B-lið Ú SV 3 Framvöllur Sæti 5. - 6.  
171 þri. 21. ágú 16:55 Hnátumót - B-lið Ú SV 3 Framvöllur Sæti 7. - 8.  
172 þri. 21. ágú 17:45 Hnátumót - B-lið Ú SV 3 Framvöllur Sæti 1. - 2.  
173 þri. 21. ágú 17:45 Hnátumót - B-lið Ú SV 3 Framvöllur Sæti 3. - 4.  
 
174 mið. 22. ágú 18:00 2. flokkur kvenna A Víkingsvöllur HK/Víkingur Breiðablik/Augnablik  
175 mið. 22. ágú 18:30 2. flokkur kvenna B JÁVERK-völlurinn Selfoss/Hamar/Ægir ÍBV/Keflavík  
176 mið. 22. ágú 18:00 3. flokkur karla bikar AL/NL Þórsvöllur Þór Fjarðarbyggð/Höttur  
177 mið. 22. ágú 17:00 3. flokkur karla A Fjölnisvöllur Fjölnir Breiðablik  
178 mið. 22. ágú 17:00 3. flokkur karla A Samsung völlurinn Stjarnan FH  
179 mið. 22. ágú 17:00 3. flokkur karla A Framvöllur Fram Selfoss/Ham/Æg/KFR  
180 mið. 22. ágú 17:00 3. flokkur karla B KR-völlur KR HK  
181 mið. 22. ágú 17:00 3. flokkur karla B Njarðtaksvöllurinn Njarðvík Víkingur R.  
182 mið. 22. ágú 17:00 3. flokkur karla B Tungubakkavöllur Afturelding Fylkir  
183 mið. 22. ágú 18:45 3. flokkur karla B-lið A Samsung völlurinn Stjarnan FH  
184 mið. 22. ágú 18:45 3. flokkur karla B-lið A Framvöllur Fram Selfoss/Ham/Æg/KFR  
185 mið. 22. ágú 18:45 3. flokkur karla B-lið A Fjölnisvöllur Fjölnir Breiðablik  
186 mið. 22. ágú 19:00 3. flokkur karla B-lið B KR-völlur KR HK  
187 mið. 22. ágú 19:00 3. flokkur karla B-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Fylkir  
188 mið. 22. ágú 20:00 3. flokkur kvenna B-lið Ásvellir Haukar Grótta/KR  
189 mið. 22. ágú 16:00 4. flokkur karla A-lið A Ásvellir Haukar KR  
190 mið. 22. ágú 17:00 4. flokkur karla C-lið A Kaplakrikavöllur FH Fjölnir  
191 mið. 22. ágú 17:30 4. flokkur karla B-lið A Ásvellir Haukar KR  
192 mið. 22. ágú 18:00 4. flokkur karla B-lið B Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir 2 Fram  
193 mið. 22. ágú 18:30 4. flokkur karla C-lið C Kaplakrikavöllur FH 2 Fjölnir 2  
194 mið. 22. ágú 17:00 4. flokkur karla 7 Vivaldivöllurinn Grótta Álftanes  
195 mið. 22. ágú 17:00 4. flokkur karla 7 Vogabæjarvöllur Þróttur V. Njarðvík  
196 mið. 22. ágú 17:00 4. flokkur kvenna A-lið B Norðurálsvöllurinn ÍA/Skallagrímur Selfoss/Ham/Æg/KFR  
197 mið. 22. ágú 17:00 4. flokkur kvenna A-lið B Valhúsavöllur Grótta/KR ÍBV  
198 mið. 22. ágú 18:00 4. flokkur kvenna A-lið C Bessastaðavöllur Álftanes RKV  
199 mið. 22. ágú 17:00 4. flokkur kvenna A-lið E Húsavíkurvöllur Völsungur Þór 2  
200 mið. 22. ágú 17:00 4. flokkur kvenna A-lið E Sauðárkróksvöllur Tindastól/Hvöt/Kormákur Einherji/Sindri  
201 mið. 22. ágú 15:00 5. flokkur karla A-lið B Leiknisvöllur Leiknir R. ÍA  
202 mið. 22. ágú 15:00 5. flokkur karla D-lið B Leiknisvöllur Leiknir R. ÍA  
203 mið. 22. ágú 15:50 5. flokkur karla B-lið B Leiknisvöllur Leiknir R. ÍA  
204 mið. 22. ágú 16:00 5. flokkur karla D-lið D KR-völlur KR 2 Breiðablik 4  
205 mið. 22. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið E KA-völlur KA Þór  
206 mið. 22. ágú 17:00 5. flokkur kvenna B-lið E KA-völlur KA 2 Tindastóll  
207 mið. 22. ágú 20:00 Eldri flokkur karla 40 Vivaldivöllurinn Grótta Léttir  
208 mið. 22. ágú 20:00 Eldri flokkur karla 40 Smárinn Breiðablik/Augnablik Valur/KH  
209 mið. 22. ágú 20:00 Eldri flokkur karla 40 Kórinn - Gervigras Stál-úlfur Þróttur R.  
 
210 fim. 23. ágú 19:00 3. flokkur karla B-lið B Fjölnisvöllur Fjölnir 2 Víkingur R.  
211 fim. 23. ágú 16:00 4. flokkur karla A-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Selfoss/Hamar/Ægir  
212 fim. 23. ágú 16:00 4. flokkur karla A-lið A Fylkisvöllur Fylkir Stjarnan  
213 fim. 23. ágú 16:00 4. flokkur karla C-lið A Ásvellir Haukar KR  
214 fim. 23. ágú 16:00 4. flokkur karla A-lið A Smárinn Breiðablik ÍA  
215 fim. 23. ágú 17:00 4. flokkur karla A-lið A Kaplakrikavöllur FH Fjölnir  
216 fim. 23. ágú 17:30 4. flokkur karla B-lið A Smárinn Breiðablik ÍA  
217 fim. 23. ágú 17:30 4. flokkur karla B-lið A Fylkisvöllur Fylkir Stjarnan  
218 fim. 23. ágú 17:30 4. flokkur karla B-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Selfoss/Hamar/Ægir  
219 fim. 23. ágú 18:30 4. flokkur karla B-lið A Kaplakrikavöllur FH Fjölnir  
220 fim. 23. ágú 19:00 4. flokkur karla C-lið A Smárinn Breiðablik ÍA  
221 fim. 23. ágú 19:00 4. flokkur karla C-lið A Fylkisvöllur Fylkir Stjarnan  
222 fim. 23. ágú 19:00 4. flokkur karla C-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Selfoss/Hamar/Ægir  
223 fim. 23. ágú 16:00 4. flokkur karla A-lið B Hertz völlurinn ÍR Fram  
224 fim. 23. ágú 16:00 4. flokkur karla A-lið B Leiknisvöllur Leiknir R. Breiðablik 2  
225 fim. 23. ágú 16:00 4. flokkur karla A-lið B Þróttarvöllur Þróttur R. HK  
226 fim. 23. ágú 16:00 4. flokkur karla A-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Njarðvík  
227 fim. 23. ágú 17:30 4. flokkur karla B-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Breiðablik 3  
228 fim. 23. ágú 17:30 4. flokkur karla C-lið B Leiknisvöllur Leiknir R. Breiðablik 2  
229 fim. 23. ágú 17:30 4. flokkur karla B-lið B Þróttarvöllur Þróttur R. HK  
230 fim. 23. ágú 17:30 4. flokkur karla C-lið B Hertz völlurinn ÍR Fram  
231 fim. 23. ágú 18:00 4. flokkur karla C-lið B Vestmannaeyjavöllur ÍBV Grótta  
232 fim. 23. ágú 19:00 4. flokkur karla C-lið B Þróttarvöllur Þróttur R. HK  
233 fim. 23. ágú 19:00 4. flokkur karla B-lið B Samsung völlurinn Stjarnan 2 Breiðablik 2  
234 fim. 23. ágú 17:00 4. flokkur karla A-lið E Norðfjarðarvöllur Fjarðab/Leiknir/Einherji Völsungur  
235 fim. 23. ágú 17:00 4. flokkur karla A-lið E Sauðárkróksvöllur Tindastóll KF/Dalvík  
236 fim. 23. ágú 17:00 4. flokkur kvenna A-lið A Kópavogsvöllur Breiðablik Fylkir  
237 fim. 23. ágú 18:30 4. flokkur kvenna B-lið A Kópavogsvöllur Breiðablik Fylkir  
238 fim. 23. ágú 17:00 4. flokkur kvenna A-lið C Grindavíkurvöllur Grindavík HK  
239 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið A Smárinn Breiðablik HK  
240 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið A Smárinn Breiðablik HK  
241 fim. 23. ágú 16:50 5. flokkur karla D-lið A Smárinn Breiðablik HK  
242 fim. 23. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið A Smárinn Breiðablik HK  
243 fim. 23. ágú 15:10 5. flokkur karla B-lið B Smárinn Breiðablik 2 Grótta  
244 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið C Valsvöllur Valur 2 Fylkir 2  
245 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur karla B-lið C Skallagrímsvöllur Skallagrímur Fjölnir 2  
246 fim. 23. ágú 16:50 5. flokkur karla D-lið C Valsvöllur Valur 2 Fylkir 2  
247 fim. 23. ágú 16:50 5. flokkur karla A-lið C Skallagrímsvöllur Skallagrímur KR 2  
248 fim. 23. ágú 17:40 5. flokkur karla B-lið C Smárinn Breiðablik 3 Ægir/Hamar  
249 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið E Dalvíkurvöllur KF/Dalvík Tindastóll  
250 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna C-lið A JÁVERK-völlurinn Selfoss FH  
251 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Smárinn Breiðablik ÍBV  
252 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Samsung völlurinn Stjarnan Fram  
253 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna C-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. KR  
254 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A JÁVERK-völlurinn Selfoss FH  
255 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna C-lið A Smárinn Breiðablik ÍBV  
256 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. KR  
257 fim. 23. ágú 16:50 5. flokkur kvenna D-lið A Kórinn - Gervigras HK FH  
258 fim. 23. ágú 16:50 5. flokkur kvenna D-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. KR  
259 fim. 23. ágú 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. KR  
260 fim. 23. ágú 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Fylkisvöllur Fylkir Grótta  
261 fim. 23. ágú 16:50 5. flokkur kvenna C-lið A Samsung völlurinn Stjarnan Fram  
262 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið B Kórinn - Gervigras HK ÍR  
263 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna C-lið B Kórinn - Gervigras HK ÍR  
264 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið B Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Grindavík  
265 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Haukar  
266 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið B SS-völlurinn KFR Snæfellsnes  
267 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna C-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Haukar  
268 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið B Þróttarvöllur Þróttur R. ÍA  
269 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna C-lið B Iðavellir RKV Breiðablik 3  
270 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið B Garðsvöllur RKV Álftanes  
271 fim. 23. ágú 16:50 5. flokkur kvenna B-lið B Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir Grindavík  
272 fim. 23. ágú 16:50 5. flokkur kvenna B-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Haukar  
273 fim. 23. ágú 16:50 5. flokkur kvenna B-lið B Garðsvöllur RKV Álftanes  
274 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna A-lið E Þórsvöllur Þór KA 2  
275 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna B-lið E Sauðárkróksvöllur Tindastóll Þór 2  
276 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna B-lið E Hvammstangavöllur Kormákur/Hvöt Þór  
277 fim. 23. ágú 16:00 5. flokkur kvenna B-lið E Dalvíkurvöllur Dalvík KA  
278 fim. 23. ágú 16:50 5. flokkur kvenna B-lið E KA-völlur KA 2 KA 3  
 
279 fös. 24. ágú 18:00 2. flokkur karla bikar Undanúrslit  
280 fös. 24. ágú 17:00 3. flokkur karla B Varmárvöllur Afturelding Keflavík  
281 fös. 24. ágú 18:30 3. flokkur karla B-lið B Varmárvöllur Afturelding Keflavík  
282 fös. 24. ágú 18:00 3. flokkur karla C-lið Vivaldivöllurinn Grótta FH  
283 fös. 24. ágú 16:30 3. flokkur kvenna A Kórinn - Grasvöllur HK/Víkingur 2 HK/Víkingur  
284 fös. 24. ágú 18:00 3. flokkur kvenna A Fylkisvöllur Fylkir Breiðablik/Augnablik  
285 fös. 24. ágú 18:00 3. flokkur kvenna B2 Iðavellir RKV ÍBV  
286 fös. 24. ágú 15:00 4. flokkur karla A-lið B Þórsvöllur Þór Keflavík  
287 fös. 24. ágú 16:30 4. flokkur karla B-lið B Þórsvöllur Þór Keflavík  
288 fös. 24. ágú 18:00 4. flokkur karla C-lið B Þórsvöllur Þór Keflavík  
289 fös. 24. ágú 17:00 4. flokkur karla C-lið C Framvöllur Fram 2 Haukar 2  
290 fös. 24. ágú 17:00 4. flokkur karla C-lið C Smárinn Breiðablik 4 Keflavík 2  
291 fös. 24. ágú 17:00 4. flokkur karla A-lið C Grindavíkurvöllur Grindavík Skallagrímur  
292 fös. 24. ágú 18:00 4. flokkur karla A-lið C Europcarvöllurinn Reynir/Víðir KFR  
293 fös. 24. ágú 16:00 4. flokkur kvenna A-lið A Samsung völlurinn Stjarnan Valur  
294 fös. 24. ágú 17:00 4. flokkur kvenna A-lið A Kaplakrikavöllur FH Breiðablik 2  
295 fös. 24. ágú 17:30 4. flokkur kvenna B-lið A Samsung völlurinn Stjarnan Valur  
296 fös. 24. ágú 17:00 4. flokkur kvenna A-lið B KA-völlur KA Fjölnir  
297 fös. 24. ágú 18:30 4. flokkur kvenna B-lið B KA-völlur KA Fjölnir  
298 fös. 24. ágú 19:00 4. flokkur kvenna B-lið B Samsung völlurinn Stjarnan 2 FH 2  
299 fös. 24. ágú 18:30 4. flokkur kvenna A-lið C Tungubakkavöllur Fram/Afturelding Breiðholt  
300 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið A Framvöllur - Úlfarsárdal Fram Fjölnir  
301 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið A Samsung völlurinn Stjarnan Þróttur R.  
302 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið A Samsung völlurinn Stjarnan Þróttur R.  
303 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið A JÁVERK-völlurinn Selfoss FH  
304 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið A Fylkisvöllur Fylkir KR  
305 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið A Fylkisvöllur Fylkir KR  
306 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið A JÁVERK-völlurinn Selfoss FH  
307 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið A Framvöllur - Úlfarsárdal Fram Fjölnir  
308 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla D-lið A Samsung völlurinn Stjarnan Þróttur R.  
309 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið A Samsung völlurinn Stjarnan Þróttur R.  
310 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið A Framvöllur - Úlfarsárdal Fram Fjölnir  
311 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla D-lið A JÁVERK-völlurinn Selfoss FH  
312 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið A Fylkisvöllur Fylkir KR  
313 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið A JÁVERK-völlurinn Selfoss FH  
314 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla D-lið A Fylkisvöllur Fylkir KR  
315 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla D-lið A Framvöllur - Úlfarsárdal Fram Fjölnir  
316 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið B Iðavellir Keflavík Afturelding  
317 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið B Samsung völlurinn Stjarnan 2 HK 2  
318 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla D-lið B Samsung völlurinn Stjarnan 2 HK 2  
319 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið B Iðavellir Keflavík Afturelding  
320 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið B Ásvellir Haukar ÍBV  
321 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið B Hertz völlurinn ÍR Valur  
322 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið B Smárinn Breiðablik 2 Grótta  
323 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið B Ásvellir Haukar ÍBV  
324 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið B Hertz völlurinn ÍR Valur  
325 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla D-lið B Iðavellir Keflavík Afturelding  
326 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið B Iðavellir Keflavík Afturelding  
327 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla D-lið B Ásvellir Haukar ÍBV  
328 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið B Ásvellir Haukar ÍBV  
329 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla D-lið B Hertz völlurinn ÍR Valur  
330 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið B Hertz völlurinn ÍR Valur  
331 fös. 24. ágú 15:00 5. flokkur karla B-lið C Olísvöllurinn Vestri Þróttur V.  
332 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla D-lið C Vivaldivöllurinn Grótta ÍR 2  
333 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið C Kaplakrikavöllur FH 2 Víkingur R. 2  
334 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið C Iðavellir Keflavík 2 HK 3  
335 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið C Tungubakkavöllur Afturelding 2 Fjölnir 2  
336 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið C Sandgerðisvöllur Reynir/Víðir Snæfellsnes  
337 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið C SS-völlurinn KFR Njarðvík  
338 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið C SS-völlurinn KFR Njarðvík  
339 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla D-lið C Kaplakrikavöllur FH 2 Víkingur R. 2  
340 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla D-lið C Iðavellir Keflavík 2 HK 3  
341 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið C Sandgerðisvöllur Reynir/Víðir Snæfellsnes  
342 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla D-lið D Norðurálsvöllurinn ÍA 2 HK 4  
343 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla D-lið D Samsung völlurinn Stjarnan 3 Haukar 2  
344 fös. 24. ágú 17:40 5. flokkur karla D-lið D Framvöllur - Úlfarsárdal Fram 3 Víkingur R. 3  
345 fös. 24. ágú 17:40 5. flokkur karla D-lið D JÁVERK-völlurinn Selfoss 2 FH 3  
346 fös. 24. ágú 17:40 5. flokkur karla D-lið D Framvöllur - Úlfarsárdal Fram 2 Fjölnir 3  
347 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið E KA-völlur KA 2 Höttur  
348 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið E1 KA-völlur KA 2 Höttur  
349 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla C-lið E1 KA-völlur KA Þór  
350 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið E KA-völlur KA Þór  
351 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið E Dalvíkurvöllur KF/Dalvík Magni  
352 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið E KA-völlur KA Þór  
353 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur karla B-lið E KA-völlur KA 2 Höttur  
354 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur karla A-lið E2 Húsavíkurvöllur Völsungur Þór 2  
355 fös. 24. ágú 16:00 5. flokkur kvenna C-lið A Smárinn Breiðablik 2 Valur  
356 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur kvenna D-lið A Smárinn Breiðablik 2 Valur  
357 fös. 24. ágú 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Smárinn Breiðablik 2 Valur  

Fjöldi leikja: 357





Aðildarfélög




Aðildarfélög