Næstu leikir

Meistaraflokkur

  Leikdagur Kl Mót Völlur Heimalið Gestir    
1 mið. 19. jún 19:15 Pepsi Max deild karla Meistaravellir KR Valur  
2 mið. 19. jún 19:15 Inkasso-deild karla Eimskipsvöllurinn Þróttur R. Fjölnir  
3 mið. 19. jún 19:15 Inkasso-deild kvenna Norðurálsvöllurinn ÍA Haukar  
4 mið. 19. jún 19:00 4. deild karla B riðill Varmárvöllur Hvíti riddarinn KM  
5 mið. 19. jún 20:00 4. deild karla B riðill Framvöllur - Úlfarsárdal Úlfarnir KB  
6 mið. 19. jún 20:00 4. deild karla C riðill Hertz völlurinn Léttir Hamar  
7 mið. 19. jún 20:00 4. deild karla D riðill Fylkisvöllur Elliði KFR  
8 mið. 19. jún 20:00 4. deild karla D riðill Ásvellir Ægir  
 
9 fim. 20. jún 19:15 Inkasso-deild karla Rafholtsvöllurinn Njarðvík Afturelding  
10 fim. 20. jún 19:15 Inkasso-deild karla Ásvellir Haukar Leiknir R.  
11 fim. 20. jún 19:15 2. deild karla Akraneshöllin Kári KFG  
12 fim. 20. jún 19:15 2. deild karla JÁVERK-völlurinn Selfoss Tindastóll  
13 fim. 20. jún 19:15 2. deild karla Vogaídýfuvöllur Þróttur V. ÍR  
14 fim. 20. jún 20:00 3. deild karla Fjölnisvöllur - Gervigras Vængir Júpiters Augnablik  
15 fim. 20. jún 20:00 4. deild karla A riðill Versalavöllur Ýmir Mídas  
16 fim. 20. jún 20:00 4. deild karla A riðill Fagrilundur - gervigras Vatnaliljur Ísbjörninn  
17 fim. 20. jún 20:00 4. deild karla A riðill Þróttarvöllur SR Árborg  
18 fim. 20. jún 20:00 4. deild karla C riðill Víkingsvöllur Berserkir Fenrir  
 
19 fös. 21. jún 19:00 3. deild karla Europcarvöllurinn Reynir S. Álftanes  
20 fös. 21. jún 20:00 3. deild karla Valsvöllur KH Einherji  
21 fös. 21. jún 18:00 Inkasso-deild kvenna Fífan Augnablik Tindastóll  
22 fös. 21. jún 19:15 Inkasso-deild kvenna Extra völlurinn Fjölnir Grindavík  
23 fös. 21. jún 19:15 Inkasso-deild kvenna Kaplakrikavöllur FH ÍR  
24 fös. 21. jún 19:15 Inkasso-deild kvenna Varmárvöllur - gervigras Afturelding Þróttur R.  
25 fös. 21. jún 19:15 2. deild kvenna Bessastaðavöllur Álftanes Grótta  
26 fös. 21. jún 20:00 4. deild karla B riðill Leiknisvöllur Afríka Snæfell  
27 fös. 21. jún 20:00 4. deild karla B riðill Ásvellir ÍH Kormákur/Hvöt  
28 fös. 21. jún 00:00 Ýmsir viðburðir á knattspyrnuvöllum Laugardalsvöllur Frjálsíþróttamót MÍ 11-14 ára  
 
29 lau. 22. jún 14:00 Pepsi Max deild karla Kópavogsvöllur Breiðablik ÍBV  
30 lau. 22. jún 17:00 Pepsi Max deild karla Norðurálsvöllurinn ÍA HK  
31 lau. 22. jún 14:00 Inkasso-deild karla Ólafsvíkurvöllur Víkingur Ó. Fram  
32 lau. 22. jún 16:00 Inkasso-deild karla Vivaldivöllurinn Grótta Magni  
33 lau. 22. jún 16:00 Inkasso-deild karla Þórsvöllur Þór Keflavík  
34 lau. 22. jún 14:00 2. deild karla Húsavíkurvöllur Völsungur Leiknir F.  
35 lau. 22. jún 14:00 2. deild karla Eskjuvöllur Fjarðabyggð Víðir  
36 lau. 22. jún 14:00 2. deild karla Olísvöllurinn Vestri Dalvík/Reynir  
37 lau. 22. jún 14:00 3. deild karla Vilhjálmsvöllur Höttur/Huginn Skallagrímur  
38 lau. 22. jún 14:00 3. deild karla KR-völlur KV Sindri  
39 lau. 22. jún 15:00 3. deild karla Framvöllur Kórdrengir KF  
40 lau. 22. jún 16:00 2. deild kvenna Leiknisvöllur Leiknir R. Hamrarnir  
41 lau. 22. jún 16:30 2. deild kvenna Húsavíkurvöllur Völsungur Sindri  
42 lau. 22. jún 16:00 4. deild karla A riðill Fjölnisvöllur - Gervigras Björninn Samherjar  
43 lau. 22. jún 00:00 Ýmsir viðburðir á knattspyrnuvöllum Laugardalsvöllur Frjálsíþróttamót MÍ 11-14 ára  
 
44 sun. 23. jún 16:00 Pepsi Max deild karla Samsung völlurinn Stjarnan Fylkir  
45 sun. 23. jún 16:00 Pepsi Max deild karla Origo völlurinn Valur Grindavík  
46 sun. 23. jún 17:00 Pepsi Max deild karla Greifavöllurinn KA Víkingur R.  
47 sun. 23. jún 19:15 Pepsi Max deild karla Kaplakrikavöllur FH KR  
48 sun. 23. jún 14:00 Pepsi Max deild kvenna Þórsvöllur Þór/KA KR  
49 sun. 23. jún 17:00 Pepsi Max deild kvenna Hásteinsvöllur ÍBV Valur  
50 sun. 23. jún 14:00 4. deild karla C riðill Olísvöllurinn Hörður Í. Álafoss  
51 sun. 23. jún 00:00 Ýmsir viðburðir á knattspyrnuvöllum Laugardalsvöllur Frjálsíþróttamót MÍ 11-14 ára  
 
52 mán. 24. jún 19:15 Pepsi Max deild kvenna Kópavogsvöllur Breiðablik HK/Víkingur  
53 mán. 24. jún 19:15 Pepsi Max deild kvenna Nettóvöllurinn Keflavík Stjarnan  
54 mán. 24. jún 19:15 Pepsi Max deild kvenna Würth völlurinn Fylkir Selfoss  
55 mán. 24. jún 19:15 Inkasso-deild karla Rafholtsvöllurinn Njarðvík Haukar  

Fjöldi leikja: 55

Aðrir flokkar

  Leikdagur Kl Mót Völlur Heimalið Gestir    
1 mið. 19. jún 18:00 2. flokkur karla A Iðavellir Keflavík/Víðir Haukar/KÁ  
2 mið. 19. jún 20:00 2. flokkur karla A Kópavogsvöllur Breiðablik/Augnablik Víkingur R.  
3 mið. 19. jún 18:00 2. flokkur karla B Vivaldivöllurinn Grótta/Kría ÍBV/KFS  
4 mið. 19. jún 18:00 2. flokkur karla B Leiknisvöllur Leiknir/KB HK/Ýmir  
5 mið. 19. jún 20:00 2. flokkur karla B-lið A Iðavellir Keflavík/Víðir Haukar/KÁ  
6 mið. 19. jún 18:00 2. flokkur karla B-lið B Hertz völlurinn ÍR/Léttir Breiðablik/Augnablik  
7 mið. 19. jún 20:00 3. flokkur karla C-lið Samsung völlurinn Stjarnan HK  
8 mið. 19. jún 18:30 3. flokkur kvenna B2 Grindavíkurvöllur Grindavík Þróttur R.  
9 mið. 19. jún 16:00 4. flokkur karla A-lið A Skallagrímsvöllur ÍA/Skallagrímur Fram  
10 mið. 19. jún 17:30 4. flokkur karla B-lið A Skallagrímsvöllur ÍA/Skallagrímur Fram  
11 mið. 19. jún 19:00 4. flokkur karla C-lið A Skallagrímsvöllur ÍA/Skallagrímur Fram  
12 mið. 19. jún 16:00 4. flokkur karla A-lið B Þróttarvöllur Þróttur R. Fjölnir  
13 mið. 19. jún 17:30 4. flokkur karla B-lið B Þróttarvöllur Þróttur R. Fjölnir  
14 mið. 19. jún 19:00 4. flokkur karla C-lið B Þróttarvöllur Þróttur R. Fjölnir  
15 mið. 19. jún 15:30 4. flokkur karla C-lið C Kórinn - Grasvöllur HK 3 Breiðablik 4  
16 mið. 19. jún 15:30 4. flokkur karla C-lið C Kórinn - Grasvöllur HK 2 Breiðablik 3  
17 mið. 19. jún 17:00 4. flokkur karla A-lið E Húsavíkurvöllur Völsungur KF/Dalvík  
18 mið. 19. jún 15:00 4. flokkur kvenna A-lið A Boginn Þór Stjarnan  
19 mið. 19. jún 16:30 4. flokkur kvenna B-lið A Boginn Þór Stjarnan  
20 mið. 19. jún 17:00 4. flokkur kvenna A-lið A Fagrilundur Breiðablik FH  
21 mið. 19. jún 18:30 4. flokkur kvenna B-lið A Fagrilundur Breiðablik FH  
22 mið. 19. jún 17:00 4. flokkur kvenna A-lið B JÁVERK-völlurinn Selfoss/Ham/Æg/KFR Haukar  
23 mið. 19. jún 17:00 4. flokkur kvenna A-lið B Grindavíkurvöllur Grindavík Grótta/KR  
24 mið. 19. jún 17:00 4. flokkur kvenna B-lið B Valsvöllur Valur 2 Grótta/KR  
25 mið. 19. jún 17:00 4. flokkur kvenna A-lið B Vestmannaeyjavöllur ÍBV Fylkir  
26 mið. 19. jún 17:00 4. flokkur kvenna A-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Fjölnir  
27 mið. 19. jún 18:30 4. flokkur kvenna B-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Fjölnir  
28 mið. 19. jún 18:30 4. flokkur kvenna B-lið B JÁVERK-völlurinn Selfoss/Ham/Æg/KFR Haukar  
29 mið. 19. jún 17:00 4. flokkur kvenna A-lið C Kórinn - Grasvöllur HK RKV  
30 mið. 19. jún 17:00 4. flokkur kvenna B-lið C Fagrilundur FH 2 Breiðablik 3  
31 mið. 19. jún 18:30 4. flokkur kvenna B-lið C Kórinn - Grasvöllur HK RKV  
32 mið. 19. jún 17:00 5. flokkur karla B-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Fjölnir 2  
33 mið. 19. jún 16:00 5. flokkur karla C-lið C Framvöllur - Úlfarsárdal Fram 2 Reynir/Víðir  
34 mið. 19. jún 16:50 5. flokkur karla D-lið C Framvöllur - Úlfarsárdal Fram 2 Haukar 2  
35 mið. 19. jún 18:00 5. flokkur karla D-lið D Víkingsvöllur Víkingur R. 3 Fjölnir 4  
36 mið. 19. jún 11:00 5. flokkur karla A-lið E Fellavöllur Höttur Þór 2  
37 mið. 19. jún 11:50 5. flokkur karla B-lið E Fellavöllur Höttur Þór 2  
38 mið. 19. jún 15:00 5. flokkur kvenna A-lið A Valsvöllur Valur KR  
39 mið. 19. jún 15:50 5. flokkur kvenna D-lið A Valsvöllur Valur KR  
40 mið. 19. jún 15:50 5. flokkur kvenna B-lið A Valsvöllur Valur KR  
41 mið. 19. jún 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Ásvellir Haukar Stjarnan  
42 mið. 19. jún 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Hertz völlurinn Þór ÍBV  
43 mið. 19. jún 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Ásvellir Haukar Stjarnan  
44 mið. 19. jún 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Hertz völlurinn Þór ÍR  
45 mið. 19. jún 16:00 5. flokkur kvenna B-lið B Rafholtsvöllurinn Njarðvík Grindavík  
46 mið. 19. jún 16:00 5. flokkur kvenna A-lið B Europcarvöllurinn RKV Fjölnir  
47 mið. 19. jún 16:00 5. flokkur kvenna C-lið B Europcarvöllurinn RKV Fjölnir  
48 mið. 19. jún 16:50 5. flokkur kvenna B-lið B Europcarvöllurinn RKV Fjölnir  
49 mið. 19. jún 17:00 5. flokkur kvenna A-lið B Bessastaðavöllur Álftanes Selfoss  
50 mið. 19. jún 17:50 5. flokkur kvenna B-lið B Bessastaðavöllur Álftanes Hamar  
51 mið. 19. jún 13:00 5. flokkur kvenna A-lið F Norðfjarðarvöllur Fjarðab/Leikn/Einherji Höttur  
52 mið. 19. jún 13:00 5. flokkur kvenna A-lið F Norðfjarðarvöllur Fjarðab/Leikn/Einherji 2 Sindri/Neisti  
53 mið. 19. jún 14:40 5. flokkur kvenna A-lið F Norðfjarðarvöllur Höttur Fjarðab/Leikn/Einherji 2  
54 mið. 19. jún 14:40 5. flokkur kvenna A-lið F Norðfjarðarvöllur Sindri/Neisti Fjarðab/Leikn/Einherji  
55 mið. 19. jún 16:20 5. flokkur kvenna A-lið F Norðfjarðarvöllur Fjarðab/Leikn/Einherji 2 Fjarðab/Leikn/Einherji  
56 mið. 19. jún 16:20 5. flokkur kvenna A-lið F Norðfjarðarvöllur Sindri/Neisti Höttur  
57 mið. 19. jún 13:00 Pollamót C-lið C Vivaldivöllurinn Selfoss Keflavík 2  
58 mið. 19. jún 13:00 Pollamót A-lið C Vivaldivöllurinn Selfoss Keflavík 2  
59 mið. 19. jún 13:00 Pollamót C-lið C Vivaldivöllurinn Grótta ÍBV 2  
60 mið. 19. jún 13:00 Pollamót A-lið C Vivaldivöllurinn Grótta ÍBV 2  
61 mið. 19. jún 13:30 Pollamót B-lið C Vivaldivöllurinn Grótta ÍBV 2  
62 mið. 19. jún 13:30 Pollamót D-lið C Vivaldivöllurinn Selfoss Keflavík 2  
63 mið. 19. jún 13:30 Pollamót B-lið C Vivaldivöllurinn Selfoss Keflavík 2  
64 mið. 19. jún 13:30 Pollamót D-lið C Vivaldivöllurinn Grótta ÍBV 2  
65 mið. 19. jún 14:00 Pollamót A-lið C Vivaldivöllurinn ÍBV 2 Keflavík 2  
66 mið. 19. jún 14:00 Pollamót C-lið C Vivaldivöllurinn ÍBV 2 Keflavík 2  
67 mið. 19. jún 14:00 Pollamót C-lið C Vivaldivöllurinn Grótta Selfoss  
68 mið. 19. jún 14:00 Pollamót A-lið C Vivaldivöllurinn Grótta Selfoss  
69 mið. 19. jún 14:30 Pollamót D-lið C Vivaldivöllurinn ÍBV 2 Keflavík 2  
70 mið. 19. jún 14:30 Pollamót B-lið C Vivaldivöllurinn ÍBV 2 Keflavík 2  
71 mið. 19. jún 14:30 Pollamót D-lið C Vivaldivöllurinn Grótta Selfoss  
72 mið. 19. jún 14:30 Pollamót B-lið C Vivaldivöllurinn Grótta Selfoss  
73 mið. 19. jún 15:00 Pollamót C-lið C Vivaldivöllurinn Keflavík 2 Grótta  
74 mið. 19. jún 15:00 Pollamót A-lið C Vivaldivöllurinn Selfoss ÍBV 2  
75 mið. 19. jún 15:00 Pollamót C-lið C Vivaldivöllurinn Selfoss ÍBV 2  
76 mið. 19. jún 15:00 Pollamót A-lið C Vivaldivöllurinn Keflavík 2 Grótta  
77 mið. 19. jún 15:30 Pollamót B-lið C Vivaldivöllurinn Keflavík 2 Grótta  
78 mið. 19. jún 15:30 Pollamót D-lið C Vivaldivöllurinn Selfoss ÍBV 2  
79 mið. 19. jún 15:30 Pollamót B-lið C Vivaldivöllurinn Selfoss ÍBV 2  
80 mið. 19. jún 15:30 Pollamót D-lið C Vivaldivöllurinn Keflavík 2 Grótta  
81 mið. 19. jún 14:00 Pollamót C-lið E Ásvellir Njarðvík 2 Keflavík 3  
82 mið. 19. jún 14:00 Pollamót D-lið E Ásvellir Haukar 2 Keflavík 3  
83 mið. 19. jún 14:00 Pollamót D-lið E Ásvellir Leiknir R. 2 Njarðvík 2  
84 mið. 19. jún 14:00 Pollamót C-lið E Ásvellir Haukar 2 ÍR 2  
85 mið. 19. jún 14:50 Pollamót C-lið E Ásvellir ÍR 2 Njarðvík 2  
86 mið. 19. jún 14:50 Pollamót C-lið E Ásvellir Þróttur V. Haukar 2  
87 mið. 19. jún 15:00 Pollamót D-lið E Ásvellir Keflavík 3 Njarðvík 2  
88 mið. 19. jún 15:00 Pollamót D-lið E Ásvellir Haukar 2 Leiknir R. 2  
89 mið. 19. jún 15:40 Pollamót C-lið E Ásvellir Njarðvík 2 Haukar 2  
90 mið. 19. jún 15:40 Pollamót C-lið E Ásvellir Keflavík 3 Þróttur V.  
91 mið. 19. jún 16:00 Pollamót D-lið E Ásvellir Njarðvík 2 Haukar 2  
92 mið. 19. jún 16:00 Pollamót D-lið E Ásvellir Leiknir R. 2 Keflavík 3  
93 mið. 19. jún 16:30 Pollamót C-lið E Ásvellir ÍR 2 Þróttur V.  
94 mið. 19. jún 16:30 Pollamót C-lið E Ásvellir Haukar 2 Keflavík 3  
95 mið. 19. jún 17:20 Pollamót C-lið E Ásvellir Keflavík 3 ÍR 2  
96 mið. 19. jún 17:20 Pollamót C-lið E Ásvellir Þróttur V. Njarðvík 2  
 
97 fim. 20. jún 18:00 2. flokkur karla A Kaplakrikavöllur FH KR/KV  
98 fim. 20. jún 18:00 2. flokkur karla B Valsvöllur Valur/KH Grindavík/GG/Víkó  
99 fim. 20. jún 20:00 2. flokkur karla B-lið A Kaplakrikavöllur FH KR/KV  
100 fim. 20. jún 20:00 2. flokkur karla B-lið B Valsvöllur Valur/KH Keflavík/Víðir 2  
101 fim. 20. jún 18:00 3. flokkur karla A Fjölnisvöllur Fjölnir Selfoss/HÆKS  
102 fim. 20. jún 18:00 3. flokkur karla C2 Nesfisk-völlurinn Reynir/Víðir Haukar  
103 fim. 20. jún 18:00 3. flokkur karla C2 Fellavöllur Höttur Völsungur  
104 fim. 20. jún 19:45 3. flokkur karla B-lið A Fjölnisvöllur Fjölnir Selfoss/HÆKS  
105 fim. 20. jún 11:00 4. flokkur karla A-lið A JÁVERK-völlurinn Selfoss/Hamar/Ægir KR  
106 fim. 20. jún 12:20 4. flokkur karla B-lið A JÁVERK-völlurinn Selfoss/Hamar/Ægir KR  
107 fim. 20. jún 13:40 4. flokkur karla C-lið A JÁVERK-völlurinn Selfoss/Hamar/Ægir KR  
108 fim. 20. jún 16:00 4. flokkur karla A-lið A Kaplakrikavöllur FH Stjarnan  
109 fim. 20. jún 16:00 4. flokkur karla A-lið A Fagrilundur - gervigras Breiðablik Keflavík  
110 fim. 20. jún 17:30 4. flokkur karla B-lið A Fagrilundur - gervigras Breiðablik Keflavík  
111 fim. 20. jún 17:30 4. flokkur karla B-lið A Kaplakrikavöllur FH Stjarnan  
112 fim. 20. jún 19:00 4. flokkur karla C-lið A Fagrilundur - gervigras Breiðablik Keflavík  
113 fim. 20. jún 19:00 4. flokkur karla C-lið A Kaplakrikavöllur FH Stjarnan  
114 fim. 20. jún 17:00 4. flokkur karla A-lið C Bessastaðavöllur Álftanes KFR  
115 fim. 20. jún 17:00 4. flokkur karla A-lið C Grindavíkurvöllur Grindavík Grótta  
116 fim. 20. jún 17:00 4. flokkur kvenna B-lið B Fífan Breiðablik 2 Fylkir  
117 fim. 20. jún 15:00 5. flokkur kvenna D-lið A Fagrilundur Breiðablik 3 Stjarnan  
118 fim. 20. jún 15:50 5. flokkur kvenna C-lið A Fagrilundur Breiðablik 3 Stjarnan  
119 fim. 20. jún 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Vivaldivöllurinn Grótta Þróttur R.  
120 fim. 20. jún 16:00 5. flokkur kvenna D-lið A Vivaldivöllurinn Grótta Þróttur R.  
121 fim. 20. jún 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Þór  
122 fim. 20. jún 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Vivaldivöllurinn Grótta Þróttur R.  
123 fim. 20. jún 16:50 5. flokkur kvenna D-lið A Kaplakrikavöllur FH HK  
124 fim. 20. jún 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. Þór  
125 fim. 20. jún 15:00 5. flokkur kvenna A-lið B Fagrilundur Breiðablik 2 Fram  
126 fim. 20. jún 15:00 5. flokkur kvenna A-lið B Norðurálsvöllurinn ÍA Grindavík  
127 fim. 20. jún 15:50 5. flokkur kvenna C-lið B Norðurálsvöllurinn ÍA Grindavík  
128 fim. 20. jún 15:50 5. flokkur kvenna C-lið B Fagrilundur Breiðablik 2 Fram  
129 fim. 20. jún 16:00 5. flokkur kvenna A-lið B Kórinn HK Afturelding  
130 fim. 20. jún 16:00 5. flokkur kvenna C-lið B Kórinn HK Afturelding  
131 fim. 20. jún 16:50 5. flokkur kvenna B-lið B Kórinn HK KFR  
132 fim. 20. jún 16:00 5. flokkur kvenna A-lið E Blönduósvöllur Kormákur/Hvöt Völsungur  
133 fim. 20. jún 16:00 5. flokkur kvenna A-lið E Þórsvöllur Þór 2 Tindastóll  
134 fim. 20. jún 16:00 5. flokkur kvenna A-lið E KA-völlur KA 2 KF/Dalvík  
135 fim. 20. jún 16:50 5. flokkur kvenna B-lið E Blönduósvöllur Kormákur/Hvöt Völsungur  
136 fim. 20. jún 15:00 Pollamót A-lið A Hertz völlurinn Leiknir R. ÍBV  
137 fim. 20. jún 15:00 Pollamót A-lið A Hertz völlurinn ÍR Selfoss 2  
138 fim. 20. jún 15:00 Pollamót C-lið A Hertz völlurinn Leiknir R. ÍBV  
139 fim. 20. jún 15:00 Pollamót C-lið A Hertz völlurinn ÍR Selfoss  
140 fim. 20. jún 15:30 Pollamót B-lið A Hertz völlurinn Leiknir R. ÍBV  
141 fim. 20. jún 15:30 Pollamót D-lið A Hertz völlurinn ÍR Selfoss 2  
142 fim. 20. jún 15:30 Pollamót D-lið A Hertz völlurinn Leiknir R. ÍBV  
143 fim. 20. jún 15:30 Pollamót B-lið A Hertz völlurinn ÍR Selfoss 2  
144 fim. 20. jún 16:00 Pollamót A-lið A Hertz völlurinn ÍR Leiknir R.  
145 fim. 20. jún 16:00 Pollamót C-lið A Hertz völlurinn ÍR Leiknir R.  
146 fim. 20. jún 16:00 Pollamót C-lið A Hertz völlurinn Selfoss ÍBV  
147 fim. 20. jún 16:00 Pollamót A-lið A Hertz völlurinn Selfoss 2 ÍBV  
148 fim. 20. jún 16:30 Pollamót D-lið A Hertz völlurinn Selfoss 2 ÍBV  
149 fim. 20. jún 16:30 Pollamót B-lið A Hertz völlurinn Selfoss 2 ÍBV  
150 fim. 20. jún 16:30 Pollamót B-lið A Hertz völlurinn ÍR Leiknir R.  
151 fim. 20. jún 16:30 Pollamót D-lið A Hertz völlurinn ÍR Leiknir R.  
152 fim. 20. jún 17:00 Pollamót C-lið A Hertz völlurinn Leiknir R. Selfoss  
153 fim. 20. jún 17:00 Pollamót A-lið A Hertz völlurinn Leiknir R. Selfoss 2  
154 fim. 20. jún 17:00 Pollamót C-lið A Hertz völlurinn ÍBV ÍR  
155 fim. 20. jún 17:00 Pollamót A-lið A Hertz völlurinn ÍBV ÍR  
156 fim. 20. jún 17:30 Pollamót D-lið A Hertz völlurinn Leiknir R. Selfoss 2  
157 fim. 20. jún 17:30 Pollamót B-lið A Hertz völlurinn ÍBV ÍR  
158 fim. 20. jún 17:30 Pollamót B-lið A Hertz völlurinn Leiknir R. Selfoss 2  
159 fim. 20. jún 17:30 Pollamót D-lið A Hertz völlurinn ÍBV ÍR  
160 fim. 20. jún 13:00 Pollamót C-lið B Iðavellir Grindavík Reynir/Víðir  
161 fim. 20. jún 13:00 Pollamót A-lið B Iðavellir Grindavík Reynir/Víðir  
162 fim. 20. jún 13:00 Pollamót C-lið B Iðavellir Keflavík Njarðvík  
163 fim. 20. jún 13:00 Pollamót A-lið B Iðavellir Keflavík Njarðvík  
164 fim. 20. jún 13:25 Pollamót B-lið B Iðavellir Keflavík Njarðvík  
165 fim. 20. jún 13:25 Pollamót D-lið B Iðavellir Keflavík Njarðvík  
166 fim. 20. jún 13:25 Pollamót B-lið B Iðavellir Grindavík Reynir/Víðir  
167 fim. 20. jún 13:25 Pollamót D-lið B Iðavellir Grindavík Reynir/Víðir  
168 fim. 20. jún 13:50 Pollamót C-lið B Iðavellir Njarðvík Grindavík  
169 fim. 20. jún 13:50 Pollamót A-lið B Iðavellir Njarðvík Grindavík  
170 fim. 20. jún 13:50 Pollamót C-lið B Iðavellir Haukar Keflavík  
171 fim. 20. jún 13:50 Pollamót A-lið B Iðavellir Haukar Keflavík  
172 fim. 20. jún 14:15 Pollamót D-lið B Iðavellir Njarðvík Grindavík  
173 fim. 20. jún 14:15 Pollamót B-lið B Iðavellir Haukar Keflavík  
174 fim. 20. jún 14:15 Pollamót B-lið B Iðavellir Njarðvík Grindavík  
175 fim. 20. jún 14:15 Pollamót D-lið B Iðavellir Haukar Keflavík  
176 fim. 20. jún 14:40 Pollamót A-lið B Iðavellir Reynir/Víðir Haukar  
177 fim. 20. jún 14:40 Pollamót C-lið B Iðavellir Reynir/Víðir Haukar  
178 fim. 20. jún 14:40 Pollamót A-lið B Iðavellir Grindavík Keflavík  
179 fim. 20. jún 14:40 Pollamót C-lið B Iðavellir Grindavík Keflavík  
180 fim. 20. jún 15:05 Pollamót B-lið B Iðavellir Reynir/Víðir Haukar  
181 fim. 20. jún 15:05 Pollamót D-lið B Iðavellir Reynir/Víðir Haukar  
182 fim. 20. jún 15:05 Pollamót B-lið B Iðavellir Grindavík Keflavík  
183 fim. 20. jún 15:05 Pollamót D-lið B Iðavellir Grindavík Keflavík  
184 fim. 20. jún 15:30 Pollamót A-lið B Iðavellir Keflavík Reynir/Víðir  
185 fim. 20. jún 15:30 Pollamót C-lið B Iðavellir Njarðvík Haukar  
186 fim. 20. jún 15:30 Pollamót C-lið B Iðavellir Keflavík Reynir/Víðir  
187 fim. 20. jún 15:30 Pollamót A-lið B Iðavellir Njarðvík Haukar  
188 fim. 20. jún 15:55 Pollamót D-lið B Iðavellir Keflavík Reynir/Víðir  
189 fim. 20. jún 15:55 Pollamót D-lið B Iðavellir Njarðvík Haukar  
190 fim. 20. jún 15:55 Pollamót B-lið B Iðavellir Njarðvík Haukar  
191 fim. 20. jún 15:55 Pollamót B-lið B Iðavellir Keflavík Reynir/Víðir  
192 fim. 20. jún 16:20 Pollamót A-lið B Iðavellir Reynir/Víðir Njarðvík  
193 fim. 20. jún 16:20 Pollamót A-lið B Iðavellir Haukar Grindavík  
194 fim. 20. jún 16:20 Pollamót C-lið B Iðavellir Haukar Grindavík  
195 fim. 20. jún 16:20 Pollamót C-lið B Iðavellir Reynir/Víðir Njarðvík  
196 fim. 20. jún 16:45 Pollamót B-lið B Iðavellir Haukar Grindavík  
197 fim. 20. jún 16:45 Pollamót D-lið B Iðavellir Haukar Grindavík  
198 fim. 20. jún 16:45 Pollamót D-lið B Iðavellir Reynir/Víðir Njarðvík  
199 fim. 20. jún 16:45 Pollamót B-lið B Iðavellir Reynir/Víðir Njarðvík  
 
200 fös. 21. jún 18:00 3. flokkur karla A Norðurálsvöllurinn ÍA/Skallagrímur Breiðablik  
201 fös. 21. jún 18:00 3. flokkur karla A Kórinn - Grasvöllur HK Fylkir  
202 fös. 21. jún 18:15 3. flokkur karla A Samsung völlurinn Stjarnan FH  
203 fös. 21. jún 18:00 3. flokkur karla B KR-völlur KR/KV Fram  
204 fös. 21. jún 16:00 3. flokkur karla C1 Fagrilundur Breiðablik 2 Þróttur R.  
205 fös. 21. jún 18:00 3. flokkur karla C1 Fjölnisvöllur Fjölnir 2 ÍBV  
206 fös. 21. jún 19:45 3. flokkur karla B-lið A Norðurálsvöllurinn ÍA/Skallagrímur Breiðablik  
207 fös. 21. jún 19:45 3. flokkur karla B-lið A Kórinn - Grasvöllur HK Fylkir  
208 fös. 21. jún 20:00 3. flokkur karla B-lið A Samsung völlurinn Stjarnan FH  
209 fös. 21. jún 19:45 3. flokkur karla B-lið B KR-völlur KR/KV Fram  
210 fös. 21. jún 17:45 3. flokkur karla B-lið C Fagrilundur Breiðablik 2 Þróttur R.  
211 fös. 21. jún 20:00 3. flokkur karla B-lið C Fjölnisvöllur Fjölnir 2 Haukar  
212 fös. 21. jún 19:00 3. flokkur kvenna bikar Valsvöllur Valur ÍA/Skallagrímur  
213 fös. 21. jún 16:00 3. flokkur kvenna B-lið B Vivaldivöllurinn Grótta/KR Haukar  
214 fös. 21. jún 17:00 4. flokkur karla C-lið C Leiknisvöllur Leiknir R. KR 2  
215 fös. 21. jún 17:00 4. flokkur karla C-lið C Tungubakkavöllur Afturelding 2 Grótta  
216 fös. 21. jún 17:00 4. flokkur karla C-lið C Hamranesvöllur FH 2 HK 2  
217 fös. 21. jún 17:00 4. flokkur karla C-lið C Fagrilundur Breiðablik 3 Fram 2  
218 fös. 21. jún 17:00 4. flokkur karla A-lið E Hvammstangavöllur Kormákur/Hvöt Tindastóll  
219 fös. 21. jún 15:00 4. flokkur kvenna A-lið C Olísvöllurinn Vestri RKV  
220 fös. 21. jún 19:00 4. flokkur kvenna A-lið E Sauðárkróksvöllur Tindastóll Fjarðab/Höttur/Leiknir  
221 fös. 21. jún 16:50 5. flokkur karla D-lið C Hertz völlurinn ÍR 2 Fjölnir 3  
222 fös. 21. jún 18:00 5. flokkur karla C-lið C Ólafsvíkurvöllur Snæfellsnes Fjölnir 3  
 
223 lau. 22. jún 11:00 2. flokkur karla B Þróttarvöllur Þróttur/SR Grótta/Kría  
224 lau. 22. jún 11:30 2. flokkur kvenna A Smárinn Breiðablik/Augnablik Stjarnan/Álftanes  
225 lau. 22. jún 10:45 3. flokkur karla B KA-völlur KA Keflavík  
226 lau. 22. jún 12:00 3. flokkur karla B Víkingsvöllur Víkingur R. Afturelding  
227 lau. 22. jún 16:15 3. flokkur karla C1 Olísvöllurinn Vestri Valur/KH  
228 lau. 22. jún 16:00 3. flokkur karla C2 Norðfjarðarvöllur Fjarðab/Leikn/Einherji Grindavík  
229 lau. 22. jún 12:30 3. flokkur karla B-lið B KA-völlur KA Keflavík  
230 lau. 22. jún 13:45 3. flokkur karla B-lið B Víkingsvöllur Víkingur R. Afturelding  
231 lau. 22. jún 14:15 3. flokkur karla C-lið KA-völlur KA Keflavík  
232 lau. 22. jún 14:00 4. flokkur karla A-lið A Ásvellir Haukar KA  
233 lau. 22. jún 15:30 4. flokkur karla B-lið A Ásvellir Haukar KA  
234 lau. 22. jún 17:00 4. flokkur karla C-lið A Ásvellir Haukar KA  
235 lau. 22. jún 10:00 4. flokkur karla A-lið B Fagrilundur - gervigras Breiðablik 2 Fjölnir  
236 lau. 22. jún 11:20 4. flokkur karla B-lið B Fagrilundur - gervigras Breiðablik 2 Fjölnir  
237 lau. 22. jún 11:20 4. flokkur karla C-lið B Fagrilundur Breiðablik 2 Fjölnir  
238 lau. 22. jún 16:00 4. flokkur karla A-lið B Hertz völlurinn ÍR HK  
239 lau. 22. jún 16:00 4. flokkur karla A-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Valur  
240 lau. 22. jún 17:30 4. flokkur karla B-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Valur  
241 lau. 22. jún 19:00 4. flokkur karla C-lið B Hertz völlurinn ÍR HK  
242 lau. 22. jún 19:00 4. flokkur karla C-lið B Tungubakkavöllur Afturelding Valur  
243 lau. 22. jún 14:00 4. flokkur karla A-lið C SS-völlurinn KFR Njarðvík  
244 lau. 22. jún 16:00 4. flokkur karla A-lið C Leiknisvöllur Leiknir R. Sindri/Neisti  
245 lau. 22. jún 15:00 4. flokkur kvenna A-lið E Blönduósvöllur Kormákur/Hvöt Fjarðab/Höttur/Leiknir  
246 lau. 22. jún 16:00 4. flokkur kvenna A-lið E Sindravellir Sindri/Neisti Völsungur  
247 lau. 22. jún 15:00 4. flokkur kvenna 7 Bessastaðavöllur Njarðvík Álftanes  
248 lau. 22. jún 15:00 4. flokkur kvenna 7 Bessastaðavöllur Leiknir R. KF/Dalvík  
249 lau. 22. jún 15:40 4. flokkur kvenna 7 Bessastaðavöllur KFR Einherji  
250 lau. 22. jún 16:30 4. flokkur kvenna 7 Bessastaðavöllur Leiknir R. Njarðvík  
251 lau. 22. jún 17:10 4. flokkur kvenna 7 Bessastaðavöllur Álftanes KFR  
252 lau. 22. jún 17:10 4. flokkur kvenna 7 Bessastaðavöllur KF/Dalvík Einherji  
253 lau. 22. jún 13:00 5. flokkur karla C-lið E Fellavöllur Þór KA 2  
254 lau. 22. jún 13:00 5. flokkur karla C-lið E Fellavöllur KF/Dalvík Höttur  
255 lau. 22. jún 14:20 5. flokkur karla C-lið E Fellavöllur Höttur KA 2  
256 lau. 22. jún 14:20 5. flokkur karla C-lið E Fellavöllur KF/Dalvík Þór  
257 lau. 22. jún 16:40 5. flokkur karla C-lið E Fellavöllur KA 2 KF/Dalvík  
258 lau. 22. jún 16:40 5. flokkur karla C-lið E Fellavöllur Þór Höttur  
 
259 sun. 23. jún 18:30 2. flokkur karla A Ásvellir Haukar/KÁ Breiðablik/Augnablik  
260 sun. 23. jún 16:15 2. flokkur karla B Þórsvöllur Þór HK/Ýmir  
261 sun. 23. jún 14:00 2. flokkur karla C Húsavíkurvöllur Völsungur Breiðablik/Augnablik 2  
262 sun. 23. jún 14:00 2. flokkur karla C Fjarðabyggðarhöllin Austurland Selfoss/HÆÁK  
263 sun. 23. jún 10:00 3. flokkur karla B Þórsvöllur Þór Keflavík  
264 sun. 23. jún 16:00 3. flokkur karla C1 Ólafsvíkurvöllur Snæfellsnes Tindastóll/Hvöt/Korm/KF  
265 sun. 23. jún 14:00 3. flokkur karla C2 Fellavöllur Höttur Grindavík  
266 sun. 23. jún 15:00 3. flokkur karla C2 Leiknisvöllur Leiknir R. Haukar  
267 sun. 23. jún 11:45 3. flokkur karla B-lið B Þórsvöllur Þór Keflavík  
268 sun. 23. jún 12:00 3. flokkur kvenna bikar KR-völlur Grótta/KR Breiðablik/Augnablik  
269 sun. 23. jún 12:00 3. flokkur kvenna bikar Víkingsvöllur HK/Víkingur ÍBV  
270 sun. 23. jún 14:00 3. flokkur kvenna bikar Fellavöllur Fjarðab/Höttur/Leiknir Þór  
271 sun. 23. jún 18:00 3. flokkur kvenna A Fylkisvöllur Fylkir KA  
272 sun. 23. jún 11:00 4. flokkur karla A-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. KA  
273 sun. 23. jún 12:30 4. flokkur karla B-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. KA  
274 sun. 23. jún 14:00 4. flokkur karla C-lið A Víkingsvöllur Víkingur R. KA  
275 sun. 23. jún 13:00 4. flokkur karla A-lið C Bessastaðavöllur Álftanes Sindri/Neisti  
276 sun. 23. jún 15:00 4. flokkur karla A-lið C Vestmannaeyjavöllur ÍBV Snæfellsnes  
277 sun. 23. jún 10:00 4. flokkur kvenna 7 Bessastaðavöllur KFR Leiknir R.  
278 sun. 23. jún 10:00 4. flokkur kvenna 7 Bessastaðavöllur Einherji Álftanes  
279 sun. 23. jún 10:40 4. flokkur kvenna 7 Bessastaðavöllur Njarðvík KF/Dalvík  
280 sun. 23. jún 11:30 4. flokkur kvenna 7 Bessastaðavöllur Leiknir R. Einherji  
281 sun. 23. jún 12:10 4. flokkur kvenna 7 Bessastaðavöllur Njarðvík KFR  
282 sun. 23. jún 12:10 4. flokkur kvenna 7 Bessastaðavöllur KF/Dalvík Álftanes  
283 sun. 23. jún 14:00 4. flokkur kvenna 7 Bessastaðavöllur KFR KF/Dalvík  
284 sun. 23. jún 14:00 4. flokkur kvenna 7 Bessastaðavöllur Einherji Njarðvík  
285 sun. 23. jún 14:40 4. flokkur kvenna 7 Bessastaðavöllur Álftanes Leiknir R.  
 
286 mán. 24. jún 20:00 2. flokkur karla C Hertz völlurinn ÍR/Léttir Njarðvík  
287 mán. 24. jún 18:30 3. flokkur karla B-lið C Samsung völlurinn Stjarnan 2 Valur/KH  
288 mán. 24. jún 18:00 3. flokkur kvenna A Fjölnisvöllur Fjölnir KA  
289 mán. 24. jún 18:00 3. flokkur kvenna B1 Kaplakrikavöllur FH Afturelding  
290 mán. 24. jún 19:45 3. flokkur kvenna B-lið B Kaplakrikavöllur FH Afturelding  
291 mán. 24. jún 16:00 4. flokkur karla A-lið A KR-völlur KR ÍA/Skallagrímur  
292 mán. 24. jún 17:30 4. flokkur karla B-lið A KR-völlur KR ÍA/Skallagrímur  
293 mán. 24. jún 19:00 4. flokkur karla C-lið A KR-völlur KR ÍA/Skallagrímur  
294 mán. 24. jún 17:00 4. flokkur karla B-lið B Þróttarvöllur Þróttur R. Stjarnan 2  
295 mán. 24. jún 17:00 4. flokkur karla A-lið E Norðfjarðarvöllur Fjarðabyggð/Leiknir Höttur  
296 mán. 24. jún 16:00 4. flokkur kvenna A-lið A Valsvöllur Valur Þór  
297 mán. 24. jún 17:30 4. flokkur kvenna B-lið A Valsvöllur Valur Þór  
298 mán. 24. jún 15:00 5. flokkur karla B-lið A KA-völlur KA Haukar  
299 mán. 24. jún 15:00 5. flokkur karla C-lið A KA-völlur KA Haukar  
300 mán. 24. jún 15:50 5. flokkur karla A-lið A KA-völlur KA Haukar  
301 mán. 24. jún 16:00 5. flokkur karla C-lið A Kaplakrikavöllur FH Víkingur R.  
302 mán. 24. jún 16:00 5. flokkur karla A-lið A Kaplakrikavöllur FH Víkingur R.  
303 mán. 24. jún 16:50 5. flokkur karla D-lið A Kaplakrikavöllur FH Víkingur R.  
304 mán. 24. jún 16:50 5. flokkur karla B-lið A Kaplakrikavöllur FH Víkingur R.  
305 mán. 24. jún 16:00 5. flokkur karla B-lið B Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir 2 Breiðablik 2  
306 mán. 24. jún 16:00 5. flokkur karla A-lið B Grindavíkurvöllur Grindavík Breiðablik 2  
307 mán. 24. jún 16:50 5. flokkur karla D-lið B Fjölnisvöllur - Gervigras Fjölnir 2 Breiðablik 2  
308 mán. 24. jún 16:50 5. flokkur karla C-lið B Grindavíkurvöllur Grindavík Breiðablik 2  
309 mán. 24. jún 16:00 5. flokkur karla C-lið C Smárinn Breiðablik 3 Fylkir 3  
310 mán. 24. jún 16:00 5. flokkur karla A-lið C Smárinn Breiðablik 3 Leiknir R.  
311 mán. 24. jún 16:50 5. flokkur karla D-lið C Smárinn Breiðablik 3 Leiknir R.  
312 mán. 24. jún 16:50 5. flokkur karla B-lið C Smárinn Breiðablik 3 Leiknir R.  
313 mán. 24. jún 16:00 5. flokkur karla D-lið D Norðurálsvöllurinn ÍA 2 FH 5  
314 mán. 24. jún 12:00 5. flokkur karla B-lið E Þórsvöllur Þór 2 Magni  
315 mán. 24. jún 16:00 5. flokkur karla A-lið E Húsavíkurvöllur Völsungur Kormákur/Hvöt  
316 mán. 24. jún 11:00 5. flokkur kvenna B-lið A KA-völlur KA Valur  
317 mán. 24. jún 11:00 5. flokkur kvenna A-lið A KA-völlur KA Valur  
318 mán. 24. jún 15:00 5. flokkur kvenna D-lið A KR-völlur KR Grótta  
319 mán. 24. jún 15:00 5. flokkur kvenna A-lið A KR-völlur KR Grótta  
320 mán. 24. jún 15:00 5. flokkur kvenna A-lið A Þórsvöllur Þór Valur  
321 mán. 24. jún 15:00 5. flokkur kvenna B-lið A Þórsvöllur Þór Valur  
322 mán. 24. jún 15:50 5. flokkur kvenna B-lið A KR-völlur KR Grótta  
323 mán. 24. jún 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Smárinn Breiðablik Víkingur R.  
324 mán. 24. jún 16:00 5. flokkur kvenna C-lið A Smárinn Breiðablik Víkingur R.  
325 mán. 24. jún 16:00 5. flokkur kvenna A-lið A Vestmannaeyjavöllur ÍBV FH  
326 mán. 24. jún 16:50 5. flokkur kvenna B-lið A Smárinn Breiðablik Víkingur R.  
327 mán. 24. jún 16:50 5. flokkur kvenna D-lið A Smárinn Breiðablik Þróttur R. 2  
328 mán. 24. jún 16:50 5. flokkur kvenna C-lið A Vestmannaeyjavöllur ÍBV FH  
329 mán. 24. jún 16:00 5. flokkur kvenna B-lið B Stokkseyrarvöllur Stokkseyri Álftanes  
330 mán. 24. jún 17:00 5. flokkur kvenna B-lið B Grýluvöllur Hamar Njarðvík  

Fjöldi leikja: 330





Aðildarfélög




Aðildarfélög