Félagsmaður

Egill Atlason

  • Fæðingarár: 1982
  • Félag: Berserkir
  Félag Frá Til Stuðull  
1 Leiknir R. 31.10.2012 16.10.2013 1
2 Víkingur R. 06.10.2010 31.12.2012 1
3 Víkingur R. 25.03.2009 31.12.2010 1
4 Víkingur R. 01.12.2006 31.12.2008 1
5 Víkingur R. 30.06.2005 30.12.2006 1
6 KR 27.04.2001 31.12.2003 1
7 KR 11.08.2000 31.12.2002 1

Fjöldi samningar: 7





Aðildarfélög




Aðildarfélög