Félagsmaður

Egill Atlason

  • Fæðingarár: 1982
  • Félag: Berserkir
  Úr Í Leikheimild
1 Reynir S. Berserkir 30.07.2016
2 Leiknir R. Reynir S. 05.03.2014
3 Víkingur R. Leiknir R. 21.02.2013
4 Fram Víkingur R. 23.05.2003
5 KR Fram 29.06.2002
6 Sindri KR 24.06.2002
7 KR Sindri 18.05.2002
8 England KR 21.03.2000
9 KR England 08.02.2000
10 England KR 31.07.1999
11 KR England 25.07.1999
12 FH KR 20.03.1999

Fjöldi félagaskipta: 12





Aðildarfélög




Aðildarfélög