Félagsmaður

Eva Ýr Helgadóttir

  • Fæðingarár: 1996
  • Félag: ÍR
  Félag Frá Til Stuðull  
1 ÍR 01.01.2018 31.10.2019
2 Fylkir 09.03.2017 16.10.2018
3 Fylkir 02.10.2015 16.10.2017
4 Fylkir 02.04.2014 16.10.2015 1

Fjöldi samningar: 4





Aðildarfélög




Aðildarfélög