Félagsmaður

Sindri Örn Steinarsson

  • Fæðingarár: 1990
  • Félag: ÍH
  Úr Í Leikheimild
1 Njarðvík ÍH 16.03.2013
2 Haukar Njarðvík 16.05.2012
3 ÍH Haukar 16.10.2011
4 Markaregn Haukar 31.08.2011
5 Haukar ÍH 01.08.2011 (Tímabundið)
6 Haukar Markaregn 16.05.2011 (Tímabundið)
7 ÍH Haukar 16.10.2010
8 Haukar ÍH 08.05.2010 (Tímabundið)
9 ÍH Haukar 16.06.2009
10 Haukar ÍH 15.05.2009 (Tímabundið)
11 ÍH Haukar 16.10.2008
12 Haukar ÍH 30.07.2008 (Tímabundið)

Fjöldi félagaskipta: 12





Aðildarfélög




Aðildarfélög